Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya sio maksudi mazima wadada kututega ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Jan 1, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Naomba Jf membars nitangulize excuse kwa ninalolisemea kwani huenda lilishaletwa hapa kitambo likajadiliwa wakati mimi sijawa membar Jf, mnivumilie kwa hilo. Muda huu naifanza hii thread niko fukweni mwa Lake Victoria, nimekaa juu ya mawe, aidha mbele kwangu kuna binadamu wa rika tofautitofauti. Wengine wanaogelea, kuna wenye kuvua kwa kutupa ndoano na wengine wanazungukazunguka.


    Katika eneo hili kuna mdada (aliesababisha thread hii ije hewani) Mdada amevaa suruali ya jeans iliotoa roadmap yote ya mwili ! Inshort watu Jf almost wote mnaishi mijini na mapigo style hizi mnayajua. Aidha mdada huyu anamiliki figure 8 kama wengi walivyo. Kwa vyovyote vile kwa mwanaume RIJALI akikupitia mdada alievaa kihivi utamwangalia mara mbilimbili na kukuondolea utulivu wa akili, kama una gazeti mkonono, unaandika msg cosentration ina athirika. Nawauliza wadada wenye kuvaa hivi hapa Jf (najua hawakosi) hii sio traps mnatutega ? Kwani msipo display map za miili yenu hatutawahitaji ? Na watakao niambia ni tamaa sitowaelewa! Itakua unafiki tu! Nafsi ni mgeni kila uchao.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    utagegwa na wangapi? Na ndo fashion za vijana? Wewe shinda tamaa yako!
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    tembea umevaa miwani ya mbao.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kijana, tatizo hapo si mvaaji, bali wewe mwangaliaji. na inaelekea haujui umefuata nini huko ulikoenda kiasi kwamba akili zako zinachotwa na hilo jinzi. Kama hiyo jinzi inakupagawisha namna hiyo, je ukienda kwenye beach ambako wanavaa bikini ndugu yangu si upatawa na mshituko wa moyo kabisa
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hayo ni matatizo ya shibe...
    wewe umekula umeshiba sasa ndo unapata matatizo na wadada na wanavyo vaa
    uliza ambae kula yake ya shida akwambie.....

    ndo maana watu wa dini wanashauri watu wafunge.....

    shibe inakusumbua....

    subiri siku uko juu ya mawe uone kama kuna dada atakae kuvutia
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We shida yako nini?
    Kama unaona ni mtego usiangalie!!!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaa kweli ukiwa na njaa hauwazi hiyo kitu kabisa lkn ukishiba we dushelele lazima liinuke
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    labda jaribu ziwa Tanganyika
    hamna mawe huko
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Asante Kongosho ! Pakinichanganya na huko Lake Tanganyika, nitajaribu Lake Zanzibar
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wadau hoja zenu nitazijibu 1 baada ya nyingine rite now nina kakio kasikokua rasmi na mdau mwenza wa Jf tumegongana ghafla around this site.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kazi unayo, mitego itakuua wewe.
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    BT Nilitegemea kupata jibu kama lako hata hivyo ifanyie Nafsi upembuzi yakinifu inavyokua mgeni wa mambo.
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pakuipata sasa! Pia kumbuka kionacho hua ni nafsi na macho hu'represent tu!
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Na ndiyo mana siendagi maeneo hayo mara kwa mara ni skukuu hadi skukuu.
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Napo kuyawekea macho karantini ni mtihani ! Si mdogo.
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Na nyie ndiyo wauwaji wetu! Kama si wewe basi Shosti wako, au Shost wa Shost !
     
  17. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Ibilisi huyo mkemeee .pepo mchafu tokaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  18. under_score

    under_score Senior Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukiibuka na michomo dizaini hii next time jaribu na kututupia ma'snap-shots hayo jamvini hapa ili twende sawa, acha kubana muzee mukubwa!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yang'ofoe utupe.
     
  20. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    napita,nitakuja baadae
     
Loading...