Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haya si mapenzi jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Vaislay, Aug 6, 2011.

  1. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    habari zenu wapendwa wote.lengo kubwa leo nahitaji msaada wa kimawazo mimi mwenyewe nashindwa.nimefanikiwa kuwa kwenye mahusiano miaka miwili sasa,na nina mtoto mmoja na huyohuyo muhusika.katika muda huo mwanzo maisha yalikuwa ya amani sana mpk mtoto alivyopatikana,baada ya miezi sita kupita ugomvi kila siku,mnasuluhisha leo keshokutwa tena,nimevumilia sasa nahisi kushindwa mwenzangu hana lugha nzuri ya mawasiliano,mapenzi ni kitu cha ajabu sana kila mtu anapenda kujaliwa.mimi imefikia mahali mpaka nawaza kuanzisha mahusiano mapya....namwelewesha my mzazi mwenza hakuna kitu.nilifikiri atakuwa na mwingine nikafanya research hana mtu.tatizo ni nini,hebu nisaidieni jamani,
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Angalia hasa ugomvi unatokana na ni mara nyingi,pia acha kumwangalia mwenzako tu,hebu jikague na wewe nini kimebadilika?Utapata jibu!
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,704
    Likes Received: 1,266
    Trophy Points: 280
    Ni kawaida ndani ya mda wa miaka5 ya mwanzo hayo mambo kutokea kwa maana ujana unakuwa bado haujawaisha,hapa suluhisho si kukimbia,tulia,vumilia na majaribu huwa yapo ili kupima uvumilivu hvyo piga moyo konde ipo siku mtakuwa tena sawa,jiadhari usitumie nguvu kubwa kubadilisha hali vinginevyo utajikuta unaumia kila wakati,kuwa mpole,kuwa sahihi katika kutimiza wajibu wako na endelea kumpenda mmeo/mkeo
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2014
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Vaislay hii i hope ulisha-clear
     
  5. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2014
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    kuwa mvumilivu ndugu Yang mambo kama hayo hayana budi kutokea ktk mahusiano,muhimu ni kujifunza kutokana na hizo changamoto.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2014
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    If this isn't love
    Tell me what it is, cause i can be be dreaming
    and just plain crazy
    If this isn't love
    Tell me what it is, cause I never felt like this baby
    If this isn't love
    L-o-v-e what is it to me?
    L-o-v-e Oh...
    If this isn't love [x2]
    [Verse 2:]
    I'm selfish cause I don't wanna share
    Her, with nobody not even those
    People that came before me
    But see I never believe.
    God sent me an angel up from above
    That's gonna love me for life
    Might as well be perfect
    Only because it's the only way
    I can describe, so
     
  7. habari ya hapa

    habari ya hapa JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2014
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 6,833
    Likes Received: 2,368
    Trophy Points: 280
    tulizana ndg
     
  8. mahondaw

    mahondaw JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2014
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 4,200
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    don't run away my dia face the challenges
     
  9. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2014
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hahhaha daaah....
     
Loading...