Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya sasa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by DODOSO REFU, Sep 20, 2012.

  1. D

    DODOSO REFU Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It has been a while now tangu tulipokuwa na kihoro cha kutaka kujua tcu na heslb kuna nini.Mengi yamesemwa na mengi yameandikwa hatimaye kila kitu kipo wazi wenye presha zimeshuka ila naamini wengine bado_OMBI LANGU SASA TWENDE CHUO KUSOMA NA C KUIGA MAMBO UTAPOTEA.Ndugu zangu wale ambao mambo bado tcu au heslb kila kitu kinawezekana usikate tamaa fanya haraka kufuatilia na utafanikiwa.Ahsanteni.
     
Loading...