Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ipycalypse, Jun 20, 2012.

  1. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    Igeni Mfano huu wa familia ya Chadema

    [​IMG]
     
  2. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sina uhakika kama hawa watoto wanaelewa kwa nini wamevalishwa hivyo na kupigwa hiyo picha.
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    heading ya habari umekosea sana weka vizuri kuwakaribisha wasomaji kwa haraka
     
Loading...