Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya sasa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mr.creative, Oct 15, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndoa nyingi siku hizi hazidumu kwa muda mrefu .Ninavyodhani tatizo lipo kwenye hatua ya uchumba.Swali langu ni hili:Ni mambo gani ya msingi kabisa mtu mme au mke anatakiwa kuyafahamu au kuyazingatia pindi atafutapo mwenza au mchumba?.AKSANTE
     
  2. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swala la kutafuta life patner linahtaji umakini sana lazima wewe mwenyewe ujitambue na ujue ni mtu wa aina gani atakayekufaa na kwa nini
     
  3. a

    akambomba Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mshirikishe mungu kwa maombi tangu mwanzo unapoanza kuweka nia a kutaka kupata mwenza wako, pia usiconcetrate sana kwenye maswala ya ngono bali mjenge kujuana kitaboa, interest na mapungufu zaidi, mrekebishane mapema vile vinavyowezekana kuliko kusubiriana mkiingia ndani, kikubwa uwe makini watu wanaficha baadhi ya mambo then ukiingia ndano utayaona ila ukimtanguliza mungu hutapata shida.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi naona ni umpatapo mwenza,ki2 cha kwanza kila mmoja ajaribu kwa 80% kuwa mwaminifu kwa mwenzie. Hakuna dawa zaidi.
     
  5. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aksante
     
Loading...