Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya sasa,wenye washkaji ughaibuni!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kubingwa, Nov 14, 2011.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ule muswaada ulikuwa ukisubiriwa kwa hamu wa ppra wa kununua used,scrapper,recondtion na maneno mengine yenye kufanana na hayo ruksa! Ilikuwa tangu zamani lakini kimya kimya! Lakini sasa,ruksa wala usihofu.kichwa cha tereni cha mwaka 1920 ili mradi kinatembea,lete kuwabeba watanzania.tumeweza,tumethubutu na sasa tunasonga mmbel! Sasawasawa!
     
  2. dony2680

    dony2680 JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nakushangaa kwan watanzania kwa kujifanya wajuzi wa mambo hamjambo wkt hata koroboi bila makopo ya ulaya hamuwez,we mwenyewe kuanzia juu mpk chini umevaa used pmj na msosi uenda ukawa umekula msosi uliochanganywa na wajana gengen kwani umepungukiwa nin?au kwakua umenunua kwa hela yko?
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama used wamekubali sitoshangaa pindi watakapopitisha lile la kameroon kwani ccm wanaonyesha wako kimaslahi zaidi kuliko kulinda na kutunza utamaduni wa mtanzania na maisha ya mtz kwa ujumla kwani kama wakinunua treni au ndege ilotumika si hivi vitu vitatuuwa sisi wenyewe
     
  4. P

    Penguine JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 946
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Nahisi tutanunua TITANIC sasa hv ikishaopolewa.
     
Loading...