Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya sasa... "WELCOME MWANZA AIRPORT" !!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Steve Dii, Nov 2, 2008.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...I meant it! :)

    [​IMG]
     
  2. M

    Mama JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa ndege moja ya ATC (aka anytime cancellation) and Precion Air (aka precise cancelation aka after departure confirmation) na ile ndege gani tena basi tumebweteka na Mwanza City wako veri veri praud wana uwanja wa ndege.....kwa Tanzania huo ni uwanja wa ndege wa tatu kwa uzuri ukifuatiwa na ZIA (huu ni funga kazi). Iko siku tu.....
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  4. M

    Mama JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Steve mwanangu kazi tunayo pevu. Umewahi sikia kitu inaitwa AFRICOM?
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimekisikia mama....na kiko njiani kupata "bango" lake chenyewe kisikike zaidi!!!
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  7. M

    Mama JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    teh teh teh teh umenikumbusha kitu,haya bwana.
     
  8. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Meya wa mji yupo?!
     
  9. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ZIA ni uwanja mzuri by far ukilinganisha na Mwanza airport
     
  10. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2008
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    SteveD,
    Je,inawezekana mwandishi alikuwa na dhamira ya maneno hayo kusomeka kama mistari miwili tofauti?
    I mean,mstari wa kwanza ukaribishe halafu wa pili ufahamishe mahali ulipo?
    ...an alternative way of looking at our misery...
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...Yawezekana kabisa mkuu Suki. Na katika hili swala, tatizo lawezekana kuwa ni yale mapungufu yangu/yetu ya kutokuweza kuona dhamira ya mwandishi bali kuona picha tu!! Lakini kama ulivyoelezea tena, hii misery yaweza kubakia nasi maana kuielewa dhamira ni kitu kigumu ati. :)
     
  12. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Labda kimeandikwa kijita na kikerewe hapo.Who knows??
     
  13. M

    Mama JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Sikatai, kumbuka hii ni Mwanza Airport na nyingine ni Zanzibar International Airport.
     
  14. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2008
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo bajeti za bongo ni consumption bajeti na kwa manufaa ya wachache. Tusubili labda mchina atapewa na kuumiliki kwa 20yrs. Yap labda kizazi cha baadae kidogo kitakuwa na nidhamu ktk mali za selikali. Taa na mamlaka husika wanatakiwa kuboresha mazingira kwa usalama wa anga.
     
  15. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi naona mambo mawili hapa (2) labda Steve D unijurishe tunajadiri nini hasa hapa?
    Kwanza hayo majenge kwa A City like Mwanza to have a small Air port like that.... at the expense of all the richness that mkoa brings to the National revenue.

    Na la pili, ambalo ni kubwa kabisa ni hiyo........''WELCOME MWANZA AIRPORT'' nadhani kuna kitu kina miss kwenye hiyo sentence,conjunction haipo hapo.ikisomeka kama ilivyo nikama kuna mgeni anitwa mwanza air port anakaribishwa!
    Sasa sehemu kama hiyo,alafu mambo yanakosewa kama hivyo na yanaachwa yaonekane kwa wageni wetu.........!!!!kweli
     
  16. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Atafutwe mwekezaji na iundwe tume kuchunguza hili tatizo la "WELCOME MWANZA AIRPORT"
     
  17. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    Mama,
    Hii huwa inaniachaga hoi kwenye airports zetu....." International" indeed!
    Hivi ni lazima kuita international airport wakati hata hadhi ya airstrip ni hatihati! Kama ya ZIA NDO USISEME...check-in area.........( jazia mwenyewe)
     
  18. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Na mimi naomba niwe mjumbe wa hiyo tume!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #19
    Nov 3, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kusikia kuwa Mwanza Airport imejengwa juu ya mali "Gold" na wanampango wa kujenga kiwanja kipya (lengo kupisha wateule wachukue madini) katikati ya Igoma na Kisesa upande wa kushoto as ukielekea Musoma from Mwanza City. Kama kuna mwenye info rasmi atujulishe kama hii iko ndivyo sawa au ndivyo sivyo.
     
  20. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2008
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani hiyo tume ikiundwa naomba izingatie itikadi za vyama pamoja na ukabila tehehehehehehhe!!! Naomba nisikosekane katika kamati itakayofanya marekebisho yake pale Musoma International Airport
    [​IMG]
     
Loading...