Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya sasa miaka 50

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kubingwa, Dec 9, 2011.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wadau sasa miaka 50 ya uhuru ishapita,what next? Siasa,uchumi,ajira,posho kule mjengoni na pia sijawasikia wanaharakati muda mrefu
     
  2. s

    semako Senior Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hizi kelele hazisaidiii,uchaguzi ukifika tujiandikishe kwa wingi na tulinde kura zetu kwa nguvu zote.Tuwakatae wezi wooooooooooooooooote
     
Loading...