Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya nisemayo ni toka ndani ya NAFSI yangu mwenyewe!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Jul 18, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Natamka toka nafsini Mwangu!

    Naichukia chama tawala mpaka natamani leo hii mwaka 2015 iwe ndiyo kesho asubuhi na nione jeuri yao ikogo wapi kwa hali tuliyonayo kwa sasa Tanzania yetu!

    Nasema tena naichukia ccm mpk na kesho naichukia!

    Ni hayo tu wanaJF wenzangu!
    Jioni Njema!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mi ulivyoitamka tu hiyo kitu basi tena dinner yangu imevurugika. Inabidi nirudi Kwa Morombo tena niendelee na konyagi yangu.
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,700
    Trophy Points: 280
    Jioni njema Mkuu. Hata mimi kama wewe. Hivyohivyo...
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mpende jirani na adui yako alisema Mwanafasafa mmoja miaka kama 2000 iliyopita.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mkuu CCM ni UKIMWI, KIPINDUPINDU, GONO yaani i hate CCM jamani ptuuuuuuuuuuuu
     
  6. M

    MpendaCHADEMA Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpaka nahisi kinyaaaa....imebidi niache ngararimu. zangu nikimbilie dadii!
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Same here...
     
  8. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaani mm ndo sisemi juzi nilikuwa natoka pangani kuja Ta town kuna mama alivaa kilemba cha ccm akaomba lift nikamnyima kwani nawachukia,siwapendi na natamani kuwachoma moto watu wa njano na kijani ccm siipendi kabisa
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii ya kwako ni ndogo. Wengine wanaichukia ccm mpaka wanatamani wajinyonge kwa hasira!
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Mkuu yani kama siyo haka kausafiri yangu kutokuwa na wese yani ningekuja huko tukae kae hapa mpaka wakati mwingine hata muda usogee!

    Lakini hakika ccm wamezidi kuijenga chuki nami na hata ndani ya Watanzania walio wengi na wenye uelewa!
    Mama kiroboto anaambia ahirisha bunge kuna janga la kitaifa bado analeta nyodo utafikiri kuna kitu anajua kuhusu yajirio.

    Hilo nalo leo imeniwekea kidonda mbaya ndani ya nafsi yangu!

    ccm ni janga kwa Taifa letu jamani!

    Naichukia sana tena sana!
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Ni kweli kbs Kamanda!
    Ila hata kwangu ndiyo yamefikia huko sasa!
    Siitamani hata nione jengo lenye kuitwa la ccm acha cha mtu kuvaa kiambatanisho cha chama hicho cha mafisadi!
    Sitaki!
     
  12. B

    BULOLE BUKOMBE JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa chuki niliyo nayo hata kuandika neno lenyewe la herufi tatu naona nitatoka roho
     
  13. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ngoja niendelee na ndovu zangu
     
  14. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Ni chama angamizi na ni chanzo kikubwa cha umaskini!!!!!!
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,720
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Wote hapo juu hamnishindi mimi!!
     
  16. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikiona bendera yao nasikia kichefu chefu!
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Mkuu! Wacha tu! Ni janga kubwa sana kwa Watanzania zaidi 40M!
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Pole sana Best! Yani hawa mafisadi hakika wakati wao waja!
    2015 Mi natamani iwe kesho tuone jeuri yao ikogo wapi.
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hii sasa hatari!
     
  20. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Uwiiiiiiiiiiiii mi hata kulisoma hilo neno huwa naliruka. Halafu natamani sana mr. Dhaifu na sipika bi kiroboto wafe ghafla.
     
Loading...