Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ni yaukweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by makomimi, Jan 18, 2012.

  1. m

    makomimi Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini watu wanaamini kuwa kuna baadhi ya makabila ukioa au kuolewa nayo ni taabu tupu. Mfano watu wengi wanaamini ukiolewa na mkurya au ukioa mkurya kipigo kwao huwa ni chakufikia yaani ni kama ishara ya upendo kwahiyo bila kumpiga au kupiga bado upendo haujaonekana. Pia wapo watu wanaamini kuwa ukioa mwanamke mpare, mnyiramba, mhaya na mmasai daima utambue hautakuwa pekeyako lazima kutakuwa na wapembeni kama mia hivi na ukijua hutakiwi kushangaa maana ndo desturi yao.
     
  2. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    tatizo watu tunalambishwa sumu ambayo hatuijui na tunakubali huo mtazamo umepitwa wakati ni muda muafaka wa kufanya mapinduzi ya kifikra,tabia ya mtu si ya jamii nzima au kundi zima hiyo ni ya kwake:A S embarassed:
     
  3. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    Mmmmh yu might mean mabondia au washabiki wote wa ndondi ni wakurya......au wakurya ni mabondia wazuri koz wao kupigana ni cultural na ishara ya upendo???? then best friends wa kikurya wangepigana saaaanaaaaaa kila kukicha
     
Loading...