Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ni mazoea au ufahamu mdogo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MUNYAMAKWA, Jun 16, 2012.

  1. M

    MUNYAMAKWA Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika karne ya 21 ni kitu cha kushangaza sana kusikia kwamba kuna baadhi ya watanzania bado wanazingatia mila ambazo kwa kiasi kikubwa zina athari katika mazingira tunamoishi pamoja na jamii kwa ujumla.Mfano ni pale mtu anapochoma moto MISITU ovyo kwa imani kwamba anapima urefu wa maisha yake,anapima kama mkono wake ni mzuri na hata kuamini kwamba anapochoma moto moshi unapopaa juu mbinguni hutengeneza mvua.Imani za aina hii na zingine ambazo zinaleta athari katika mazingira yetu tutaendelea kuzikumbatia mpaka lini kwani kinachokosekana ni nini,ufahamu mdogo?,kutowajibika? au ? na NANI BASI ALAUMIWE !!Chanzo:Munyamakwa
     
  2. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni upeo mdogo tu watu hawa wanapaswa waelimishwe
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Toka lini Watanzania walipata akili?
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Haa haaa haaa. Watanzania bana!!!
     
Loading...