Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ni matokeo ya "huu ni wakati wetu"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Taifa_Kwanza, Jul 20, 2011.

  1. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dhana hii imeshika mizizi ndani ya chama cha mapinduzi,
    ndani ya serikali, ndani ya bunge, ndani ya baraza la mawaziri,
    ndani ya familia za walio kwenye vyombo hivyo, ndugu,
    jamaa na marafiki zao, kwamba hii ni zamu yao na wao kula.

    Dhana hii ni pana sana lakini leo ntaigusia katika genge la wizi
    lililoko nchini linaloiba mali ya uma in whole sale.

    Jakaya ndio kiongozi wa genge hili ndio maana hachukui hatua
    zozote zile stahiki dhidi wa wezi wote ambao UMA wa tanzania
    umepata kuwabaini kwa namna moja ama nyingine.

    Sababu kubwa iliyopelekea hali kufikia hapa tulipo ni kwamba,
    Jakaya na genge lake na wao wanafanya kama alivyofanya
    Mkapa na Genge Lake, ni nini kinasababisha wizi unaofanywa na
    Genge la Jakaya ubainike na kuwa wazi zaidi, kitu kinachopelekea
    kusakamwa sana tofauti na ilivyokuwa kwa Ben ni viwili
    1. Kwanza ni hali halisi, mwisho wao umefika katika namna ya
    "Siku ya kufa nyani miti yote uteleza"
    2. Hawa wanaiba mbegu tofauti na wakati wa ben walikuwa
    wakiiba mazao, wao wakala lakini na wananchi walipata chakula
    pia,

    Wakati wa Ben mwanya mkubwa sana wa wizi, ilikuwa na sera
    ya ubinafsishaji, hapa ndio ujambazi wa kutoa machozi ulipopatia
    mwanya,kuanzia kwenye ubinafsishaji wa nyumba za serikali,
    mpaka kwenye ubinafsishaji wa mashirika ya uma na mchako
    mzima wa privertisation of the economy ambapo ulifanyika
    wizi wa kutisha pia (haya yako wazi sana katika jamii yetu sasa
    hata nisipokuwa specific and detailed). Enzi za kina ben waliosikika
    ni kina DR Kigoda, Sumaye, Idd Simba, Professa Mbilinyi, Magufuri,
    Ben Mwenye, Mrs Ben - Ana Mkapa etc

    Wizi unaofanyika sasa hauambatani na sera yoyote for a back up,
    except kwa wizi ambao umeisha anza kwenye sera ya kilimo kwanza,
    hawa jamaa sasa wanaiba iba tu, bila kujali, wanaiba msibani au
    kwa yatima, enzi hizi ni wengi zaidi na kuibuka kwa Jairo ni taarifa
    kwamba wapo wengi kama mchanga

    Kwa mantiki hii, Tusitegemee kuona serious actions wala
    mabadiliko ya namna yoyote mpaka hawa jamaa wamalize zamu yao.

    Mbona wao walikula, na sisi hii ni zamu yetu bwana,
    itaisha 2015. watanzania tuwe wavumilivu.
     
Loading...