Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haya ni mapenzi au

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nzenzu, Aug 18, 2011.

  1. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijaelewa kama boyfriend wangu anipenda au la,hanipi denda et mate yangu yashawah kumtoa vidonda kooni na docta amemwambia hawez kubadilishana mate na msichana yeyote!simuelewi
     
  2. H

    Health man New Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana,inavyoonekana hajui anachokimic kutoka kwako au yeye mwenyewe ni mwoga!...
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    dont swallow those "milk" may be it can help
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole, sijawahi kusikia hii kitu.. Jaribu kufanya utafiti labda kuna ukweli ndani yake..usianze kumlaumu kwanza...
     
  5. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani wewe tatizo lako ni nini? Denda kitu gani mbona kutopigana denda ni kawaida tu?
    Ila wakati mwingine denda ina raha yake!
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hahaha pole shost kwani hamuaminiani? sidhani kama kumpa denda ndio kutamtoa vidonda,umekua nyoka kama mate yako sumu?
    au hajazowea anaogopa utamtafuna ulimi?
     
  7. B

    Bucad Senior Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo nayo kali!ila ni vitu vya kawaida sana katika mahusiano kwani si kila mtu anapendelea denda kwa hiyo haimanishi kuwa eti hakupendi!
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Angalia usije ukamuua na mate yako
     
  9. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Raha ya denda unyonye, tatizo la mabinti huwa wanayatemea midomoni!!!!!
     
  10. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mh..mbona utani wako serous?:(
    <br />
    <br />
     
  11. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hiki kitu ni kweli. Mm imeshanitokea nilipiga lita , baaada ya siku 5 nikatoka vidonda kooni. Ni kweli si uongo, sometimes mate ya mtu yanaweza kukuletea infections kooni.
     
  12. M

    Masuke JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mdomoni kuna bacteria wengi sana, sasa mnapopeana denda hapo ni kubadilishana bacteria huenda bacteria wako wanamletea infection mwenzio.
     
  13. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    mwekee kwenye kijiko
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna watu hii dhana ya kubusu hawajaielewa,midomo ikigusana tu anakumiminia mate hata glasi inaweza kujaa,badilikeni wajameni Khaah!
     
  15. S

    Saidy New Member

    #15
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli vumilia 2, au pengine amehofia kukueleza kuwa labda usafi wa mdomo wako haumridhishi, jaribu kulitazama hilo. Na pengine hapend bac mwache maana mapenz kuridhishana na co kukerana!
     
  16. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Weli seidi ende vere gudi sana.
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,840
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni utani!!
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    4
    Mambo mengine bana, denda limekuwa ni balaa mpaka limtoe mtu vidonfa kooni haaaaaaaaaaah.
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ameshakustukia hupigi mswaki!
     
Loading...