Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ni mapenzi au kulogwa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sinforosa, Aug 5, 2011.

  1. sinforosa

    sinforosa Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mi nahisi nimelogwa kila ninapota kuachana na huyu jamaa najikutanimerudiana naye, mbali navituko anavyonifanyia ikiwemo kunicheat na nimeshamfumania na mwanamke ambaye ni X wake mara kadhaa na kwenye simu wakiwasiliana lkn sibanduki hadi police tumeshafikishana na kumlaza ndani siku 1,baada ya kuniomba radhi nikamsamehe mwezi baadaye tukarudiana je hiki ni nn? huwa nawaza sana na hisi akili yangu ataniudhi sana eitha kwa ulevi au maneno mm ndo naumia kwa kumuwaza yeye, sili, silali kila dakika anaclick kichwani. Naomba mnisaidie humu jamvini ni nn hiki?
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hujaamua huna kurogwa wala nini, mnafanana tabia ndio mana unamsamehe na unaelekea afya yako huithamini sana,dunia ya leo kila mmoja anamuogopa mwenzie wewe ushamuona mtu hamuendani tabia bado unaomba ushauri shosti jipeleleze!
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hujalogwa wala hakuna kitu kama hicho.
    Kwa maoni yangu kutakuwa na mambo mawili hivi. Kwanza inawezekana huyo jamaa amekugusa mahali ambapo hukuwai kuguswa na yeyote. Kwa kifupi, anakupatia hasa! Pili, itakuwa ni ujinga tu, unawasiwasi ukimwacha unaweza kujutia. Labda kwa kukosa mwingine, au kutazamwa vbaya na jamii.
    Ushauri wangu, chukua maamuzi magumu. Kama ulishamfumania ujue na maradhi yanakunyemelea if not yet! Tafakari, chukua hatua!
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni vibaya sana kuwa mtumwa wa mapenzi, hivi inawezekanaje kumpenda mtu ambaye si muaminifu kwako na we mwenyewe unajua kabisa? Uko ni kukosa kujiamini kama unaweza kumpata mtu mwingine ambaye haswa anastahili hiyo nafasi. Kumbuka kuwa magonjwa ni mengi sana hivyo kutochukua tahadhari mapema unaweza kujuta hapo mbeleni. Tumezoea kusikia migogoro kama hii baada ya ndoa kwani kunawakati wanando wanakuwa hawakujuana tabia vizuri kabla, sasa wewe unajua kila kitu alafu unafurahia tena ikiwezekana unafagilia ndoa kabisa. Hakuna uchawi wala nini ni wewe mwenyewe tu unavyocheza na akili yako tu, pole sana.
     
  5. ram

    ram JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Inaonesha unampenda sana kwa sababu kwa hizo tabia ulizozisema mimi ningeshasepa siku nyingi kwasabau sipendi pressure ya mapenzi, kwa sababu unampenda enedelea kumuombea labda atabadilika zaidi ya hapo subiri kuachwa wewe.
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Mapenzi kitu cha ajabu saana... hakina adabu wala hakijali kua ushakua
    mtu mzima na ya paswa utulie.... Wee hapo hujarogwa dear... ni mapenzi,
    na woote ambao wamejaliwa na maanani kujisikia hivo mie personally husema
    wana bahati for it is a great feeling....

    However mpaka ume notice kua kakushika masikio.... huwezi maliza nae mda
    sasa for utambuzi ni first step, the second utashangaa siku hio from nowhere
    umeamua kua s/he is not worth it! and you have to move on...
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hakuna kulogwa wala maradhi hapo na wala sioni kinachokuwekesha kwake wakati anakufanyia vituko mpaka kutembea na ex wake wakati upo. Jiondokee tuu mapema kama mmeshindwa kurekebisha tofauti zenu.
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    sijaona tatizo ambalo unafikiri umelogwa hapo,...suala ni kwamba ww na jamaa yako mnapendana na ndio maana unamlaza ndani lakn bado anakubembelleza mrudiane,......pambana kumbadilisha tabia kwani hizo ni kasoro ndogo ndogo na kwa wanaume wengi tuko hivyo
     
  10. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    "Mapenzi yana run dunia" ~ alikiba
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />

    Mkuu mchumba/mke wako ana shida sana. Kama anakufumania au unarudi ukiwa chicha mbaya na matusi juu na bado yuko na wewe ana moyo sana
     
  12. charger

    charger JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Au amekupa lile linani sijui.....Hakuna uchawi hapo umejiloga mwenyewe huyo jamaa ameshajua kwamba wewe huambiwi kitu kwake,hivi umeshawahi kuona inavokuwa kwa mtoto anayependwa na wazazi nayeye akagundua hilo anavyo behave?
     
  13. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nafikiri, unajiambia mwenyewe kuwa huwezi kuishi bila huyo jamaa, ukiweza tu kutoa hayo mawazo kwenye akili yako baasi utaweza ku move on mpaka utashangaa
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    pole maana ushakuwa TEJA...
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    hujarogwa,ila umejiroga mwenyewe,hujiamini kwa huyo mtu.penda unapopendwa,usipende usipopendwa
     
  16. sinforosa

    sinforosa Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ukweli kabisa ndo maana nipo hapa kuomba msaada.
     
  17. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hata kama unampenda SANAAAAAAAAA .... tafakari TABIA zake .............je
    1. anastahili kuwa MUME wako ...............ufunge nae pingu za maisha????
    2. anastahili kuwa BABA WATOTO wako??? awe kiongozi wa familia yako?
    3. Ana hadhi ya wewe kumjulisha kwa marafiki/ndugu/jamaa -(kwa tabia yake) bila wewe kuona aibu??

    kama majibu ni SIVYO.............basi TABIA ikufanye UFUTE HISIA ZA UPENDO KWAKE .... MUNGU ATAKUPA ANAYEKUFAA.... HE IS SOMEWHERE....
    give it time ......mtukutana tu siku moja
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    mkuu mimi sinaga lugha za matusi by nature_jamii inanijua na mpnz wangu anajua,...ila hapo kwenye blue ndio penyewe nakua chicha ile mbaya,..ingawa yeye hapendi na wala hatumii kileo,...nafikiri simtendei haki ila ndio hivyo tena _mimi na beer damu*2
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Na inaelekea na kukufumania kashakufumania maana kwenye ulevi kila kitu ni possible
     
  20. r

    risktaker New Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe hujarogwa wala nn, tena chunga sana na hako katabia chakujifanya unamapenz zaid ya dunia! angalia ulipotoka na unapoelekea, utapata umpendae/akupendae na kukuheshimu!!
     
Loading...