Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ni mapenzi au huruma?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by natu, Nov 18, 2011.

  1. n

    natu Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi humu ndani
    mie sio mwenyeji sana, ni mgeni kiasi
    Nimekuja na shida yangu tafadhali naomba msaada wenu
    Mie ni dada wa makamo, niko nje ya nchi kwa masomo.Tangu nifike hapa nimekuwa mtu wa kujiepusha sana na mambo ya mapenzi na kujitahidi kujikita zaidi kwenye masomo nisije nikakosa degree yangu na kurudi bongo kwa aibu au nikaamua kubaki huku kwa kukwepa aibu ya kushindwa.Namshukuru Mungu nimeweza kuruka viunzi vingi vya mapenzi.Well, tatizo limekuja siku za karibuni kukutana na kaka mmoja anayetokea moja ya nchi zilizo kusini mwa Afrika.mwanzoni alipoanza kunifuatilia kimapenzi nilisikia kichekesho kwa sababu kaka huyu macho kumchuzi,(makengeza) kwa hiyo nilikuwa nasikia kucheka kila mara anaposisitizia azma yake ya kuwa na mie.Cha ajabu jinsi siku zinavyokwenda naanza kumwonea huruma(sina hakika kama ni huruma au ni mapenzi)natamani kumwona mara kwa mara. asiponitakia goodnite najisikia vibaya.Akikaa siku nzima bila kunipigia nasononeka. In short mie nisipoona yale macho basi hujisikia vibaya mwenzenu na kila nikimuona kamoyom kangu kananidunda lakini najipa moyo kwamba ninachojihisi ni huruma sio mapenzi.sasa wadau ninawezaje kujua hasa nini kilicho moyoni mwangu.Weekend hii kaniofa twende movie lakini nasita mana sina uhakika na feelings zangu mwenyewe.ushauri tafadhali kabla sijachemka dada yenu.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Vitu vingine ni mpaka 'uonje ' ndo unajua...
    Utajuaje ni tamu au chungu bila kuonja...???

    Mpe huyo makengeza 'haki yake'....
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Halafu makengeza kwenye kitanda....yanageuka

    'bedroom eyes' lol
     
  4. m

    muhanga JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    duuh ... this is bedtime story!!!
    kwani jamaa ana makengeza machoni tu au hata between two legz!? moyo wake je nao una makengeza? usisahau usemi ukipenda hata chongo huona ni kengeza tu! huyo keshakuingia moyoni sikiliza moyo wako soon hutaona hata hayo makengeza, sie wa pembeni ndio tutaanza kuyaona wewe utaonayuko sawa tu, al the best sis
     
  5. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wewe tii moyo wako na hisia zako. Katika mapenzi hakuna kuoneana huruma na mapenzi ni mabaya sana kama utaamua kuyaunganisha na huruma. Sijui utwaonea wangapi huruma? ANGALIZO; Usipokuwa makini na kuanza kujihusisha na mambo ya mapenzi kwa HURUMA, si ajabu hata kile ulichofuata huko-Elimu ukashindwa kukipata. Pia kwa umri wako na malengo yako ningekushauri japo utafute mtu ambaye atakuwa serious nawe. Nakutakia kila la kheri na Mungu akuepushe na uzinzi na badala yake uzingatie elimu na ni imani yangu Mungu atakupa mme mzuri kwa wakati husika. Pia uwe makini sana na OFA, kwani THERE IS NO FREE LUNCH IN THE WORLD.
     
  6. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,076
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    umeisha nasa wewe
     
  7. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Usikubali kupoteza dhamira yako. Soma acha ujinga. Tatizo mitoto ya kike ndo maana walikuwa hawaisomeshi hapo awali. Mtoto kike chuoni anatakiwa aondoke na degree mbili; moja academic na mb.o.o
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    mhurumie
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Huruma nadhani ni tunda mojawapo la upendo. Ngoja Ruta atakuja na kifungu. Why nt take it easy uone inakuaje? Leo kakupa ofa ya movie j2 mtoe dinner like a good friend.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unaudanganya moyo wako, ushanaswa wewe.
    Ogopa sana mwanaume unayemdharau hawezi kukupata afu ukaruhusu ukaribu naye.
    Mmh, utajikuta wamlilia kwa hiari yako.

    Just go with the flow, dont hold it.
    Hizo feelings hazitokei kila siku.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    degree mbili lol
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mkuu iyo degree ya pili... Dah.
     
  13. v

    valid statement JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mkuu iyo degree ya pili uloitaja... Dah.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    I announce you as The Genious of the year

     
  15. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuki wa makengeza umeshachoma ku moyo!
     
  16. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mpe bana makengeza wa watu na mfurahie muungano wa SADC..
     
  17. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kwa hio asingekuwa na makengeza ungemkubalia?
     
  18. n

    natu Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    kama umesoma na kuelewa vizuri utata niliona dadako ni kwamba sijakijua kilicho moyoni mwangu ni huruma au ni mapenzi hilo ni moja mbili, mbona umekimbilia uzinzi? ina maana kumpenda mtu ni uzinzi? au mie ndio sijui maana ya uzinzi! mwisho, nitajuaje kama kaka huyu yupo au hayupo serious na mie
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapa ndio huwa tunakosea mara nyingi unaweza poteza rafiki,mume mtarajiwa wa ukwel kwa mambo ya kupita hujafa hujaumbika nani ajuaye!
     
  20. n

    natu Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata sijui ndugu yangu mana ningekuwa najua ningejifanyia sherehe japo niende MCDonald ninunue burger
     
Loading...