Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ni mafuriko au ni swimming pool sebuleni?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Mar 27, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hakunaga kitu kama hiki.....jamais
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Angalia vizuri, hiyo sio photoshop mkuu...
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Inakuwaje huyu mdogo wa kulia miguu iko juu, wakati wenzie wote imezama sm 20 chini?.....Network searching}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    wewe unaweza kukaa na kurelax kwenye sehemu kama hiyo...kwanza nina wasiwasi hata umeme hautakuwepo kutokana na hayo mafuriko...well labda ni photostore
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni aina mpya ya sakafu hutumika kule india na nchi jirani.
    huku kwetu bado haijawa maarufu sana lakini nyumbani kwangu ipo kama hiyo.
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo hayo siyo maji?
     
  8. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mh? na still vyombo vya umeme vinarun? Mh tena!!
     
  9. senator

    senator JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nimeshawahi kuirusha hii sehem ila nikweli hayo ni mafuriko naona socket zipo juu japo si unamuona mzee anavyotafakari nn cha kufanya kwa pembeni kule!!
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Na walivyokaa kama wamezoea vile.
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hehhe hehe Pape sikuwezi!
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwanini MR?
     
Loading...