Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ni macho yangu au?

Discussion in 'Jamii Photos' started by nziriye, Jul 26, 2012.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    bunge.PNG Wakuu nilikuwa sijui kumbe inawezekana kubadilisha ownership ya website?Is it possible ?kwanini hawa Watu wa Bunge wana transfer ownership kwa Mtu na ina maana gani ?
     
  2. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi nilifikiri unahitaji tukuthibitishie kama macho ni yako!?
    Na ungeweka sanamu ya sura yako tungekwambia tu...
    Kumbe ni huu upuuzi...:israel:
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kheee..kumbe na we ni mpuuzi maana unajibu upuuzi,kumbuka usiwe na kichwa kama nazi kuhifadhi maji
     
  4. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Acha BANGE dogo ona umesahau hata uliyoandika!
    Rudia kusoma heading ya thread yako ebo!:iamwithstupid::sorry:
     
Loading...