Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ni mabaya ya SITTA, niwekee mazuri yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Marytina, Oct 25, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimekuwa mzito kumwelewa sitta pls nisaidieni (nionesheni tofauti ya SITTA na mafisadi)

    1.ni sitta aliyeizima dowans bungeni (leo tunatakiwa kuilipa)
    2.ni sitta aliyejijengea ofisi ya spika kwao (kama vile atakuwa spika milele)
    3.ni sitta asiyetaka kuhama kwenye nyumba ya spika hadi leo
    4.ni sitta aliyeunga mkono posho (bilioni 900 kwa mwaka)
    5.ni sitta anayedai elimu bure haiwezekani (yeye alisomeshwa bure)
    6.Alianzisha chama ndani ya chama na kukizima pale alipoahidiwa kuteuliwa spika kwa next term kumbe danganya toto

    Nakaribisha list ya mazuri ya SITTA
    1.
    2.
    3.
    4.
    5.

    My take:SITTA NA LOWASSA WOTE WATATUTEKETEZA INCASE WAKIPEWA NAFASI YA URAIS,
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni 6 aliyeifisadi CDA dodoma mpka leo haina mwelekeo
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi nimekuomba unisaidie mazuri yake sasa unaniongezea maumivu
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mazuri......

    Alimuwowa Miss Margaret Simwanza

    [​IMG]
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    6 huyu 6, hata MAN U wanamjua. ni mnafiki sana.
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ulishamwona live tena akiwa anatembea?????
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nipe zuri mmoja tu na roho yangu ijitanzue
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    acheni GUBU na wivi wa NYEGERE
     
  9. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Aliwaita wapinzani wanafiki bungeni, wao kazi yao kupinga kila kitu.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    acheni GUBU na wivu wa NYEGERE
     
  11. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakaribisha list ya mazuri ya SITTA
    1.Hakuzima issue ya Downs bungeni..bali aliunda tume
    2.Atakama alijenga kwani ni yake si ya serikali
    3.Kwani nini tatizo ata kama ataki kuhama hiyo nyumba si ya serikali,siku uwaziri ukihisha ata hama tu na kumia Kimara-kwa Tomas Lyimo
    4.Posho ipi hiyo bingwa???
    5.Kwani kuanzisha chama ni ufisadi au ndio upanuzi wa demokrasia???au uelewi nini maana ya ufisadi mkuu???
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    ana miaka 43 ya ndoa, we kila uchao unabondwa vibuti na waliokuvua kisepe
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ongea kama mwanaume na suyo kubwabwaja
    weka mazuri yake ingalao mawili.
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    1, amejitahidi kuliongoza bunge bila wabunge kutwangana makonde bungeni.
    2, pia ni mshabiki mzuri wa simba sport club.
    3, alimhukumu zito kutohudhuria vikao vya bunge kwa mda.
    4, alimzuia yule mama kiherere kutoruhusu report ya kamati ya mwakyembe kutosomwa akiwa hayupo.
    5, ..................................................
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mazuri....

    Alisimamia kujenga Selander Bridge Mpya kama Waziri wa ujenzi 1981

    Kabla

    [​IMG]

    Baada

    [​IMG]
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  17. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Hakuna aliyekosa mazuri katika dunia hii. Hata sita ana mazuri yake:
    1. Alifanya vizuri zoezi la kumsambaratisha Lowasa, Rostam na wafuasi wao wakati wa ripoti ya Mwakyembe.
    2. Aliweza kumkemea JK hadharani/bungeni alipodai kujali utawala bora ktk kuwatetea rafiki zake mafisadi wasishitakiwe/wasiadhibiwe.
    3. Amefanikiwa kuzua mjadala katika vyombo vya habari kwa kauli zake controversial. Hapa ametusaidia kujua mengi juu yake na mtandao wa wana CCM wapenda madaraka.
    4. Amenisaidia sana mimi binafsi kujua wazee wetu walivyokuwa wanafiki hasa katika siasa. Alipinga list of shame ya Dr. Slaa na taarifa za mwanzo kuhusu Kagoda lakini leo anatumia mambo hayo kuwahukumu wezi wenzake na anajiita mpinga mafisadi. Hii ndiyo picha ya halisi katika siasa za CCM.
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    thread yako haina mashiko.
     
  19. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aliwahi kuingia bungeni na kaputura wabunge wakamcheka akaenda kubadilisha.
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mazuri......

    Anacheka na Magamba Super pamoja na yote

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
     
Loading...