Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ni maajabu ya tume ya ajira!!!!tutafika????????????? ???

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by msani, May 8, 2012.

  1. msani

    msani JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakuu,heshima mbele!!!
    nimekuta tangazo la kuwaita watu kwenye interview kwa mwezi wa tano(may) ila kilichonisikitisha ni haya masharti ya kwenda kwenye interview:::

    Wasailiwa wanashauriwa kuzingatia yafuatayo:
    1. Kuja na vyeti Halisi (original certificates) za kuanzia kidato cha nne, sita,
    Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na
    sifa za mwombaji.
    2. “Transcript”, Testmonials”, “Provisional Results”, “Statement of results”,
    hati matokeo za kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS
    SLIPS) HAVITAKUBALIWA.
    3. Kila msailiwa aje na picha moja (Passport size).
    4. Kila msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri na malazi.
    5. Kila msailiwa azingatie tarehe na eneo alilopangiwa
    6. Kila msailiwa aje na cheti halisi cha kuzaliwa (Original Birth Certificate)
    7. Wale ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa
    maombi yao hayakufanikiwa na wasisite kuomba mara nafasi za kazi
    zitakapotangazwa tena.

    swali langu:
    je kati ya academic results na leaving certificate kipi ni halali kutumia!!!!!!
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ahaa na nyie vijana sasa mnatuchosha. kwa nini hamshauriki? utata hapo uko wapi? sasa wewe unang'ang'ania uende na leaving/ academic results, za nini?
     
  3. msani

    msani JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu taratibu,hivi ni vyuo vingapi wanatoa wanatoa papo hapo unapomaliza chuo,au wanatoa transcript,pia cheti hakioneshi matokeo bali transcript ya chuo!!!
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wee kaa kimya kuna watu wanavyo wataajiriwa na ukipata na wewe chja kwako utafute kazi
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu una level gani ya elimu? samahan kwa swali hilo, ila litasaidia namna yakukupatia majibu.
     
  6. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    kazi zipi tena hizo walizotoa majina?au weka ni gazeti gani mkuu tuangalie kama tuko kwenye ufalme
     
  7. msani

    msani JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu mie sijasoma bana ila nimesikitika kuona kuwa kuwa watu wanashindwa kuajiriwa kwa kuwa hawana vyeti huku wakiwa na transcript halali za chuo lkn pia haohao utumishi wanaajiri walimu bila hata transcript na mtu anaonesha transcript anaporipoti kwenye kituo cha kazi!!!!!je sera ni ipi inayofanya kazi kwa walimu na kwa watu wa kada zingine!!!??
     
  8. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sasa cha ajabu ktk hilo tangazo lao ni nini?mbona linaeleweka,wewe kama huna hivyo vinavyotakiwa,wapo ambao wanavyo!
     
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    zumbemkuu pole,mdogo wangu amemaliza tia mpaka sasa vyeti havijatoka mpaka mwaka uishe kila anapopeleka trascript anaambiwa alete cheti.ni mfumo mbovu huu sa sijui ni serkali au chuo
     
  10. P

    Pokola JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mshafanya JF kuwa facebook. Kuna malalamiko ya kitoto jamani mods mko wapi?? Mnatuchosha macho na akili nyie watoto mliomaliza vyuo!!

    :yawn:
     
  11. GREATTHINKERMAN

    GREATTHINKERMAN Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kama hauna si ukae kimya, mbona hapo hakuna kitu cha kushangazi. Au ulikosa kitu cha kuongelea??????????
    Ushauri wangu, nenda mpaka na madaftari uliyotumia chekechea mpaka ulipoishia kielimu. Kuhusu kuzaliwa hapo sina ushauri.
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwani umelazimishwa kusoma na kucomment? Shida ipo kwenye transcripts, kwani kwenye tangazo la ajira hawazikatai...ila likija suala la usahili hawazitaki...huu ni wendawazimu, wawe na msimamo mmoja basi.
     
  13. s

    simon james JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha UDOM hawajatoa Transcript wala Vyeti kwa wahitimu wa mwaka jana. Poleni sana wa UDOM na wengine ambao hamjapewa vyeti. Tangazo hli haliwahusu
     
  14. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Utumishi ya wapi inayoajiri Walimu? Walimu wanafanyiwa Usaili wapi? Endelea tu kulalamika na ukipata transcript utaomba kwa wakati wako. Kama unajilinganisha na Walimu kwanini wewe bado upo mtaani na wenzio wapo kwenye ajira msani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamaa mmoja alikosa kazi kwa kuwa hakuwa na cheti orijino, alikuwa na akademiki
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio RPC na mbweta lako kama kawa kama dawa.
     
  17. m

    mmteule JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    mtoa mada hana mantinki. kama vipi wewe nenda na unavyoona vinafaa hata madaftari na unifform na kitambulisho pia beba mkuuu halafu ndio utoe hizo mada zako.
     
  18. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Hakuna kati ya hivyo kinachoruhusiwa kulingana na tangazo.Au ni wapi hukuelewa?
     
  19. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sasa na wale wa UDOM ambao tayari wana ajira? au we unadhani walioko UDOM wote walia njaa?
     
  20. Jp Omuga

    Jp Omuga JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,108
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180

    Tafadhali MSANI ebu rudia kusoma hiyo sehemu yenye rangi ya bluu.....Nadhani hawataki viambatanisho vilivyotajwa hapo tuu...na si kwa level ya vyuo...Plz Nikosoe kama nimekosea kuisoma thread yako!
     
Loading...