Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ndiyo mambo gani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Aug 21, 2009.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimekutana na picha moja mahali, sikuweza kupata jibu la haraka kwamba kulikuwa kuna nini hadi hiki kitu kikatokea. Vijana wengi nchini USA especially wale wanaopenda miondiko ya RAP wanapenda kufanya hicho kitendo hata kama hawahitaji kujikuna.
    Kitendo chenyewe ni hicho hapo katika picha inayomwonyesha kijana wetu aliyeko nchini sasa lakini mwenye makazi yake nchini USA. Angalia na toa maoni.
    [​IMG]

    Sina hakika hapa alikuwa akighani muziki au la maana nimeona hata waimbaji wa Bongo Fleva nao wanaiga mambo kama haya ya kukamata kwenye nanihii bila hata kuhitaji kujikuna. Mmmh haya makubwa....
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mbona unatukata stimu yakhe? picha hii wapi?
     
  3. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Picha hii hapa
     

    Attached Files:

  4. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimerekebisha wakuu.
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tatizo nini sasa?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo ameshika ikulu wkt wa mahojiano na clouds TV.
     
  7. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,227
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Inawezekana alipata muwasho wakati wa mahojiano!
     
  8. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #8
    Aug 22, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkuu hua unaniacha hoi na vijikoment vyako....iiisshhh!!!!

    Meanwhile, mbona jamaa anayehoji kampa jamaa mgongo?..mmmhhh!
    Inabidi next time wanasimamia vigoda tu!:):):)
     
  9. D

    Donell Member

    #9
    Aug 22, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 50
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Jamaa alikuwa anahakikisha kama ngoma ipo.
     
  10. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hili nalo lawezekana.
     
  11. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu watu wanalinda asali zao!
     
  12. Kiruke cha Ibwe

    Kiruke cha Ibwe Member

    #12
    Aug 31, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 69
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    wakuu mara nyingi tatizo hili hujitokeza pale mtu anapovaa chupi ndogo hivo kua inamuumiza ikulu.
     
  13. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2009
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mshikaji kavuta suluari kwa juu hili mraba aliovaa uonekane chata, amuoni mdogo wake ndiyo kamaliza maneno kabisa, kachomeka juu ya raba hiyo suluari hili tuone, tujulisheni kama nazo ndiyo style nasi tuige.
     
  14. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    kijana wetu????? aliyeko nchini sasa lakini mwenye makazi yake nchini USA:rolleyes:
     
  15. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha! Uko sahihi aiseee.
     
  16. N

    Nanu JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ulimbukeni tu
     
  17. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Hii tabia ipo sana hapa town. Sio kwa celebrity tu, hata vijana wa mtaani hohehae nao pia wanatembea barabarani wakiwa wameshika "PESA" zao.

    Mama alishaniuliza sana ni kwa nini watu wanafanya hivi, maana yeye huwa inamkera sana.

    Anyway, things changes, new styles emerges every morning..... Ila binasfi inanikera na naona kama inatuaibisha wanaume kwa kiasi fulani....
     
Loading...