Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ndiyo maisha wanayoyataka masuperstar wa bongo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by papag, Jan 26, 2012.

  1. papag

    papag JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    [h=2]ednesday, January 18, 2012[/h] [h=3]........SHILOLE YUKO KWENYE WAKATI MGUMU........[/h] [​IMG] 6:55 PM [​IMG] wajanjaclub

    [​IMG]
    [FONT=&quot]MSANII nyota wa filamu Zena Muhamed ‘Shilole’, yupo katika wakati mgumu kimaisha kwani anadaiwa zaidi ya sh, Milioni 6, kama kodi ya nyumba anayoishi huku akiwa na madeni kwa baadhi ya majirani zake ambapo amepewa muda wa mwezi mmoja awe amelipa pesa hizo.

    Msanii huyu anaishi nyumba ya kupanga maeneo ya kinondoni, na inadaiwa kuwa hakulipa kodi kwa muda mrefu kwa kile kinachodaiwa kuwa alikuwa na matatizo ya kifamilia nyumbani kwao Arusha ndiyo maana hakuweza kulipa kodi hiyo.

    Akizungumza Jijini Dar, ili kueleza ukweli wa habari hizo Shilole, alisema ni kweli anadaiwa lakini yupo katika mchakato wa kulipa pesa hizo kwani kwa muda mrefu alikuwa akituma pesa nyumbani kwao kwa ajili ya matibabu ya ndugu zake.
    Alisema kuwa tangu June mwaka jana hakulipa kiasi cha pesa alichokua akidaiwa hivyo mama mwenye nyumba amempa muda wa mwezi mmoja awe ametoa pesa hizo.

    “Jamani ni kweli nadaiwa pesa hizo, lakini nilishindwa kulipa kwani ndugu zangu walikuwa wanaumwa hivyo pesa zote nilizitumia kwa ajili ya matibabu,” alisema.
    Hata hivyo aliongeza kuwa baadhi ya majirani zake wanamdai zaidi ya shs laki 7, ambapo hajui atazitoa wapi kipindi hiki ambacho yupo kwenye matatizo kama hayo.[/FONT][FONT=&quot][/FONT]​
     
  2. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tangu June mpaka leo deni limefika MIL 6, inamaana huyu analipa kodi karibu MIL 1 kwa mwezi? Inashangaza mtu ambaye hana kipato cha uhakika anapataje ujasiri wa kupanga nyumba ya gharama hivyo. Anyway, ni maisha yake, mwache akauze mbunye ili alipe hilo deni.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    anatangaza hiviii MWANAUME MWENYE ELFU 50 AENDE AKASAIDIE FASTA
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhhh haya tena mazito....kwani lazima jamani!
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kumbe ni mzuri ivi. kwavile mwisho wa mwezi umekaribia ngoja nimtafute nimsaidie na mimi anisaidie kidogo
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mpe namba yangu au mwambie aniPM nimpige tafu...kutoa ni moyo usambe si utajiri.
     
  7. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Naombeni muweke contact zake tuweze kumsaidia mtoto mzuri hivyo hawezi dhalilika kwa kukosa mil 6 ambazo hata mbeba maboksi wa London hawezi zikosa.
     
  8. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe ndo huyu! si alisema mwaka mpya mambo mapya, kama huna mshiko wa maana usimsogelee! ama kweli debe tupu haliachi kutika. Ana shida ya hela, msanii uchwara, pdg wamesepa hawamlipii kodi. Anyway WaTz ni wakarimu, watamsaidia madhali kilio chake kimesikika. Pole Shilo le
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kumbe shilole ndo huyu? si alisema mtaji wake makalio?
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kuna picha yake nyingine inayomuonyesha vizuri ilikuwa humu jamvini kipindi cha nyuma! Iwekeni ili mwenye chochote amsaidie! Inaonekana biashara yake ya k hailipi sana sasa hv!
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mabinti kwa mitego ya kizamani hawaishi
     
  12. client3

    client3 JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kwani kale ka bwana mdogo barnaba boy hakapo
     
  13. L

    Lil Walt New Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtaji anao msaada wa nini? Mtaji wa maskini ni nguvu zake mwenyewe!!
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kupenda mambo makubwa wakati hawana uwezo, matokeo yake wanapata HIV.
     
  15. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    atavuliwa bikini sana mwaka huu
     
  16. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dah! Maskini mbunye yake mwaka huu!!
    Si wataing'oa?
     
  17. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aweke namba yake ya simu nimtumie tigo pesa 300,000/= apunguze hayo madeni ya mtaani; then nimuelekeze kwangu aje tuandae mchakato wa kulipa hiyo 6m. Mtoto ana booty huyu!
     
  18. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbunye haina gharama - Dawa yake maji tu mkuu
     
  19. tama

    tama JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mmmmmh jamani jamani haya kweli kuwa uyaone.........
     
  20. E

    Emamlwani Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida
     
Loading...