Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ndiyo maisha bora kwa kila Mtanzania?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rugemeleza, Oct 10, 2010.

  1. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "Achana na Dr. Slaa haya ndiyo maisha bora na mkinichagua nitahakikisha kuwa mnajenga nyumba nyingi kama hizi zenye kubeba picha zangu ili mimi, mke wangu, na mwanangu Ridhiwani tuendelee kuwatawala milele yote"

    [​IMG]
    [FONT=&quot]
    [/FONT]Moja ya nyumba ambazo mgombea urais wa Tanzania kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa, amkeuwa kizizungumzia kuwa ndio kipimo kikuu cha umasikini wa mtanzania. Nyumba hii ambayo ipo katika kijiji cha Majalila jimbo la Mpanda Magharibi, wakionekana familia ikiwa nje ya nyuma hiyo, kama walivyokutwa

    (Picha toka Mzee wa Matukio Daima kwa hisani ya Joseph Senga-Tanzania Daima)
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Safi sana...jamaa kajenga KAAPOTI ya baiskeli yake hapo kushoto
     
  3. M

    Mikomangwa Senior Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo slogan ya Maisha bora kwa kila Mtanzania haitoki tena kinywani mwa Kikwete! Bila shaka ameona mabanda yanayohifadhi washabiki wake; ameona watoto wa Kitanzania wakitoka kamasi , vifua nje na "vitambi" vya utapia mlo. Fikiria thamani ya nyumba hiyo ukilinganisha na thamani ya picha iliyobandikwa ukutani! Na ukweli ni kwamba nyumba hiyo pichani ni bora kuliko hata baadhi ya vibanda vilivyoko polini jimboni kwa Kikwete. Jee wewe mwana JF ungekuwa Kikwete ungetamka tena Maisha bora kwa kila Mtz? Machozi yananilengalenga... Dr Slaa ukiingia Ikulu wakumbuke sana watu maskini ili uurithi ufalme wa Mungu.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tanzania makumbusho wala hulipii, ukitoka makumbusho unaanza kuelekea mikoani ni vibanda vya makumbusho tu hadi utoboe nchi ingine...!!
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu you know what is more interesting?................Hiyo baiskeli ina thamani kubwa kuliko nyumba. Hakika ukistaajabu ya CHADEMA utaona ya CCM yatakayokuduwaza.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ianasikitisha kwakweli!
     
Loading...