Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ndio yanayotufanya wazanzibar tuuchukie muungano

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by thatha, Feb 11, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Shule nyingi za Zanzibar zimepewa alama ya W.

    kwa mfano
    S3000 MAZIZINI ISLAMIC SECONDARY SCHOOL DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 1 DIV-IV = 0 FLD = 0 . hawa ni zaidi ya

    wanafunzi 51.



    Shule inayoapakana majengo , Skuli ya Kiembe Samaki Hakuna W. kina F na D.

    Mikunguni, kati ya wanafunzi 42, 5 tu walionekana wameletewa matokeo yao .

    Shule ya Jangombe kati ya wanafunzi 176 , 53 wameletewa matokeo yao ya alama za D na F huku mengine yakindikwa (W) .


    Shule ya Jangombe ipo karibu na Kidongochekundu ambayo haina W


    Shule ya High View ,kati ya wanafunzi 78 , 9 tuShule ya Laureate ni wanafunzi 2 kati 48 . Hizi shule mbili zipo pua na mdomo na Shule ya Chukwani ambayo hakuna aliepewa W.kuna F za kumwaga.


    S1352 SUFA SECONDARY SCHOOL DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 0 DIV-IV = 5 FLD = 2 kati ya wanafunzi 40, 7 ndio nacte imewaachia.

    Hii imepakana na Mwanakekwe C ambayo haina W hata moja


    . Shule ya Hamani kati ya wanafunzi 176 wanafunzi 14. shule hii ipo pua na mdomo na shule ya Benbella, haile salas, vikokotoni na Tumekuja hizi zote hakuna W


    . Bilali Seminary ni wanafunzi 4, kati ya 46 ndio waliokoswa kubakwa na NECTA. waliobaki ni D na F. shule hii ipo pua na mdomo na Shule ya Nyerere ambayo haina W, imejaa D na F


    Shule za Zanzibar zote zipo karibu sana.wanafunzi wanaishi pamoja, wanadurusu pamoja


    . Kwa hali ya kawaida inaonyesha mtihani umevuja tena umevuja kupindukia. MTIHANI UNATUNGWA BARA. NA KAMA UMEVUJA ZANZIBAR BASI HATA DAR UMEFIKA, HATA IRINGA NA TABORA UMEFIKA.LKN ZANZIBAR IMETOLOEWA KAFARA

    KAZI IPO YA SIMU ZA MKONONI?

    .Haya sio yale ya kutumia simu za mkononi. hi lkn jee kama umevuja Zanzibar ushindwe kufika bara?Hivi wabara hawapendi. Kwa upande wa Tanzania bara hamna W. Jee hizi shule zilizofutiwa hao waliopatiwa matokeo wote ni div 4. NECTA IMETUMIA FORUMULAR GANI?


    SHULE KAMA KIBASILA, SHULE YA BENJAMINI MKAPA, JANGWANI LICHA YA KULALAMIKIWA KWAMBA WATU WANAFUNZI WAMEKAMATWA NA MTIHANI HAKUNA W



    L
     
  2. L

    Luluka JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna jipya hapa
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kamlalamikieni chekacheka, Nderichako ametimiza wajibu wake!
     
  4. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vunjeni muungano...!
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    ametimiza wajibu gani? kama wajibu ndio huu basi ni wazi waznz wanahaki ya kuukata muungano.
    Ni vigumu kuamini aliefanya NDALICHAKO
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kama watanganyika wakiona pesa za umma wanaziiba. washindwe kuiba mtihani? ndalichako anadhani waznz wanaishi maisha ya angani hawajui watanganganyika walivyo?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    " Samahani wasahishaji wa mtihani hata kama nikifeli naendeleza fani yangu,machizi wangu wa east vp mbona mmesizi? Demu wangu mwanzo ulikua mzuri lakini sasa umekua mbaya yo yo yo"
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Cheichei
     
  9. johnrobbie

    johnrobbie Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ulishaweka akilin kwamba kuna ubaguzi kati ya bara na znz hakuna utakaloliona jema kwanza ondoa hizo kasumba kisha fuatilia kiundani usikurupuke kulaumu muungano
     
  10. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli ths is very bad hayo ni maisha ya mtu si vizur kuyafnyia masihara,aftal al acha mpgwe bao 2 viongzi hao hao mliwachangua wenyewe.
     
  11. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani muungano ndiyo ulikaa darasani kufanya mitihani? Mmesahau kuwa kabla ya muungano mlikuwa mkifundishwa elimu ya kiarabu ili muwe watwana safi kwa waarabu waliokuja na kubaka na kuua ndugu zenu? Hapa tatizo si muungano na kama ni kufanya vibaya hata bara wamefanya vibaya. Wazanzibari wanachukia muungano kutokana na kutojiamini na kasumba za wengi kujiona ni waarabu kuliko waswahili. Nendeni uarabuni muone mnavyoitwa abdi au watumwa. Hakuna anayewang'ang'ania. Badala ya kulalamika uvunjeni muungano muone cha mtema kuni. Yaani mara hii mmesahau kuwa bara iko kwa ajili kuzaliana na kuneemeka kiasi cha wazanzibari wengi kuishi bara kuliko Zanzibar! Hata hao akina maalim Seif wanaowahadaa wanatumia muda mwingi bara kuliko Zanzibar.
     
  12. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,764
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    Kweli nyani haoni kundule, Matokeo bara si balaa tupu pia. Huu ni muda wa kutafakari na kuchukua hatua kunusuru elimu Tanzania.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    poleni sana kumbe mtihani wa form 4 ni mmoja hadi huko zanzibar?
     
  14. M

    Mringo JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ........................................................................
    Mi nadhani hujaelewa wancholalamikia hawa..ishu hapa sio kufeli kwani shule nyingi zimefeli hata huku bara...tatizo ni matokeo mengi kuwa with-held hata mimi napata kigugumizi kama wanafunzi walifanya mtihani 53 halafu yanatoka matokeo ya mtu mmoja..hapo ndipo nisipoelewa kabisa nna matokeo ya shule nyingi yamezuiliwa pia..
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    una hoja.
     
  16. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi ikiwa wanafunzi 52 kati ya 53 waliomo darasani matokeo yao yanafanana, inamlazimu msahihishaji kuyashikilia hadi ya huyu mmoja ambaye inaonekana yeye ana majibu tofauti na wenzake ili mradi tu awafurahishe hawa wapemba?

    Au nyinyi mlitakaje labda?
     
  17. d

    dada jane JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha madongo unataka kuniambia wao hawawezi mitihadi migumu? Akikusikia Jussa atakuhamad Rashid. Wao si mdebwede.
     
  18. a

    ahally Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=3]
    S0165 URU SEMINARY
    [/h][h=3]DIV-I = 16 DIV-II = 21 DIV-III = 7 DIV-IV = 0 FLD = 0 [/h]hiyo ni kweli kabisa na kama wataendelea kulazimisha kuwa kama hivi basi baada ya Somalia inafuata Zanzibar na kama hawaamini waache wajidangaye na kufikiria kuitawala Zanzibar ki Uchumi.Maendeleo na hata ki Elimu na huu ndio mwisho wa kile kiitwacho Mu u ngano
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Haingii akilini kama shule hizi zote yafutwe matokeo wasimamizi wasihusike. Hii ni karata 3 za necta. ;lkn ,mwaka huu atajuta alichofanya
     
  20. G

    GOSBERTUS New Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnashangaa nini kwa matokeo haya au mlitegemea muujiza gani? Haya ndio matokeo tuliyojipangia
     
Loading...