Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ndio wasemayo makamanda wangu,ktk safari ya M4C

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ruhazwe JR, Jun 1, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ....."Chadema kitakuwa chama cha mwisho,cha mwisho,chadema kitakuwa chama cha mwisho katika kuendeleza harakati za kuondoa amani nchini"....Mhe Mbowe-akiwa ndani ya Chadema squre(Jangwani) 26/5/12 akifafanua juu ya vitisho vya polisi dhidi ya CHADEMA
     
  2. p

    panadol JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hao ni makamanda waende jeshini tukiwapa nchi imekula kwetu,kwa kauli zile za Joshua Nassari wakafane vurugu uko kaskazini huku kwengine hatutaki wakileta vurugu hatutamuacha mtu katu hatuwezi kubali ata kdg!
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ......"kuongeza bei ya mafuta ya taa eti kwa lengo la kukomesha uchakachuaji wa mafuta ya disel ni hoja ya wendawazimu".....Mhe W.Slaa akiwa ktk viwanja vya chadema square(Jangwani)Dsm-25/5/12 akifafanua juu ya kupanda kwa gharama za maisha
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    heri ungekuwa unakariri maandiko matakatifu kama ulivyokariri hiyo kauli ya Nasari
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa!....bila shaka na wewe ni majeruhi wa kombora la M4C,Habaki mtu
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ......"tukisema CCM maana yake na sisi tumo,semeni NYINYIEM"......Mhe Joseph Mbilinyi, akiwa ndani ya Chadema square(Jangwani) DSM-26/5/12wakati wa mkutano wa vuguvugu la mabadiliko
     
  7. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 619
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hapa CDM wanachemsha. Ni kweli kuwa dawa pekee ya kuzuia uchakachuaji ilikuwa kuondoa unafuu wa kodi kwenye mafuta ya taa.
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    dr yupo sawa,kwani wanaochakachua toka sheli za mlandizi mpaka mdaula si wanajulikana? Huo ni uonevu kwa wananchi ili wafanyabiashara waendelee kuvuna.
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Tumia ubongo wewe utaachwa vibaya.
     
  10. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu kumbuka umeme unatumika tu na 12% ya watanzania na ni dhahiri kuwa hiyo 88% iliyobaki wanategemea sana kerosene..alaf pia ongezeko hilo la bei lilikuja wakati mgao ulkua umepamba moto,kwahiyo hata hao 12% nao wanategemea kerosene
     
  11. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mafuta ya taa yanatumiwa na watu wa kipato cha chini, Diesel inatumiwa na watu wa kipato cha juu.... Kupandisha bei ya mafuta ya taa ili kuwafurahisha watu wa kipato cha juu ni kutokuwatendea haki watu wa kipato cha chini na kuwaongezea umaskini. Katika vipindi ambavyo bunge halikuwatendea haki watu wa kipato cha chini ni kipindi ambacho walipitisha hiyo sheria.

    Kulikua na alternative nyingi ili kumaliza tatizo la uchakachuaji mfano; kuweka sheria kali za kuwafungia kuuza mafuta wachakachuaji wote, jela au/na faini kali, pia kuongeza ukaguzi wa mara kwa mara kwa wauza mafuta chini ya wakala wa vipimo kwa kushirikiana na TBS na kuwachukulia hatua kali wale wote watakaotoa au kupokea rushwa ili kufanikisha uchakachuaji wa mafuta hayo.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nilipoon avatar yako nilifikiri ni mtu unayeamua mambo kisayansi kumbe huna lolote ni kama malecela alivyoshauri ili kuondoa mgogoro wa burundi ni kuifanya mkoa wa tanzania.
    kumbuka kwa akili yako ni kuwa ili kuzuia ujangili mbuga ni kuwapiga risasi wanyama wote.
     
  13. h

    hoyce JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dk yuko sahii. Kwa nini hawakushusha kodi ya dizeli ilingane na mafuta ya taa, na hasara ikahamishiwa mahali pengine?
     
  14. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dr. Hakukosea ni implication ya usemi wake ni kuwa hawa wa fanya biashara ya mafuta nchini wapo juu ya sheria, napia serikal haina upendo na wananchi wake maana kama ingekua hvyo ingewajali japo kwa kupunguza bei ya gas ipatikanayo hapa hapa kwetu na kuongeza matumiz ya makaa ya mawe kuondoa uhaba wa nishati nchini.
     
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa!.....dr alitaka badala ya kuwatwisha mzigo wananchi maskini ambao ni wengi serikali yenye polis iwasaka na kuwakamata wachakachuaji.kama na wewe ni mwingoni mwa wendawazimu shauri yako lakn ujumbe umefika
     
  16. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama hiyo ndiyo dawa ni kwanini basi wasipandishe bei ya bangi ili watu washindwe kuinunua?
     
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    teh!,teh!,teh!....mkubwa!umeniacha bila mbavu.ndio maana Dr alisema ni hoja ya wendawazim
     
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ....."ninaposema maisha ni magumu,ni magumu kwa walimu,ni magumu kwa polisi,ni magumu kwa usalama wa taifa,ni magumu kwa wote ambao si mafisadi,ni mafisadi ndio wanamaisha mazuri"..... Mhe Dr.Slaa akiwa ktk viwanja vya Chadema square-DSM akifafanua juu ya gharama za maisha kupanda,mfumuko wa bei upo juu kuliko kawaidg
     
Loading...