Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ndio majina!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by libidozy, Aug 17, 2009.

  1. l

    libidozy Member

    #1
    Aug 17, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya Watanzania wanadai eti wah.Kabaka na John Pombe Magufuli ndio mawaziri wenye majina mabaya duniani,ebu angalia listi ya mawaziri wa nchi za wenzetu halafu mlinganishe na akina Pombe na Kabaka. David Kinembe(Miundombinu-kenya),James Kakuma(Biashara -Zambia),Akaja Akatomba(Nishati-Ghana),Nalia Namboo(Sheria-Botswana),Antonie Chipumbu(Fedha -Msumbiji),Chirambo Ka*****(Mazingira-Malawi),Rozia Kamkundu(Kilimo-Zimbwabwe),Jaqueline Natombeka(Utamaduni- S/Africa) na Kazakuku Firafisi(Mipango-Japan).Ebu fananisheni majina hayo na haya ya kwetu Tz.Byeeeee
     
  2. M

    Mbonafingi Senior Member

    #2
    Aug 17, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thibitisha kama kweli, umepata wapi. Kaziii kwelikweli
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Aug 17, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kaaazi kweri kweri- JF kisima cha heki,a
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwi, kwi, kwiiiiii! Nimecheka sina hamu mpaka mbavu zinauma. Hakika majina haya yanatisha japo hatujui katika lugha za wahusika yana maana gani. Ila kwa kiswahili yanachekesha sana. Mambo yako Nishati - Ghana! Hongera kwako mtafiti. Umefanya kazi kweli
     
Loading...