Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ndio majibu ya Serikali kwa madaktari!...Inahuzunisha sana!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SirBonge, Jan 21, 2012.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    [h=6]Haya maneno yalisemwa na katibu mkuu ofisi ya waziri mkuu jana (ijumaa) wakati alipokutana na uongozi wa MAT(Chama cha madaktari) wakijadili namna ya kutatua kero za madaktari nchini. Nanukuu;

    " Nawashangaa sana nyie madaktari mambo mnayofanyiana, yaani hampendani kabisa,
    hamna confidence na hata mkiweka tools down haitowasaidia! "

    [/h] "Nilifaulu PCB,lakini kwa kutambua ubovu wa MEDICINE mzazi wangu akanisomesha
    ACCOUNTS,sasa sijui mnalalamikia nini!, mlichagua wenyewe"

    Huyu ndio kiongozi tunaotegemea atatue kero za wananchi, Kwa staili hii jamani kweli madaktari wakigoma watakuwa wamekosea? Tujadili!



     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Is this serious au naota?Ngoja nitafakari,nitarudi baadaye
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    najiuliza hvohvo,aliyasemea wapi?
     
  5. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    'wewe umenukuuu ulikuepo au umenukuu waliponukuuu na kunukuu tena'

    sidhan kama aliongea kitu kama hicho.
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wao wanahaki ya kusema hivyo, wakiugua wanarushwa Apollo India, Sisi walalahoi ndio tutakaotaabika na ndio maana Serikali ya Mchovu Kikwete haijali maslai ya Watanganyika. Katiba mpya ni muhimu ilikupunguza kazi za ushikaji kama za M k were
     
  7. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Braza subiri jumatatu kitakachoaziwa Don Bosco ndo utaamini!
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa tunaowaita viongozi hapa Tanganyika, vichwa vyao vyote hovyo kama ilivyo Serikali ya Kikwete kila idara hovyo hovyo, sijui wamesomea kwenye shule za Kata ndio wanakuja na majibu ya dharau na kuonyesha upeo wao mdogo wa kufiri, Nina wasiwasi na hawa wachovu huwa wanatumia masaburi kufikri kabla ya kujibu hoja.
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu haya maneno yamerecordiwa au?isije ikawa mnamsingizia huyo katibu mkuu wa MP
     
  10. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Madaktari wa Tanzania, Jifunzeni kwa wenzenu wa Kenya.
     
  11. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
     
  12. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Hapo umenena. Kenya walikuwa na very good strategy, hapa bongo ubabe zaidi unatumika.
     
  13. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Hawaoni umuhimu wa madaktari wa tz hawaoni maumivu makali wayapatayo wagonjwa maskini wa tanzania. Amini usiamini kama wangepokea habari ya mgomo wa madaktari huko Apollo hata huyo blandina angeshtuka sana.
     
  14. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama katibu mkuu wa PM amesomea ACCOUNTS; nadhani you are quoting the wrong guy!!
     
  15. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Ina maana madaktari na usomi wao wote,wakaendelea kumsikiliza huyu katibu??
    Mh!!!!
     
  16. driller

    driller JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hapo ndipo tunapoona umuhimu wa serikali mpya yenye madaraka tofauti na magamba..... kilichobaki hapo hakuna kabisa ni kufukuzia mbali serikali iliyopo madarakani.. kama haioni umuhimu wa wataalamu unadhani maendeleo yatakujaje...? huyo mama hana busara kwakweli..!
     
  17. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    mkuu nimeshindwa kucomment kitu kwa sababu nimeogopa hii avator yako kafanye operation kwanza mkuu mimi nimeogopa
     
  18. N

    Ndole JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahaaaa sasa akafanyie wapi hiyo operation wakati madaktari wenyewe ndo hao wanaendelea kuvutana na serikali????
     
  19. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kweli kasomea ACCOUNTS na ana CPA....
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Mi ni mtu mdogo sana ila nawashauri madaktari wote wekeni zana chini wote ili mpate heshima.
     
Loading...