Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ndio maisha bora kwa kila Mtanzania!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by johnmashilatu, Oct 27, 2010.

  1. j

    johnmashilatu JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Miaka mitano iliyopita, wakati kama huu, wakazi wa kijiji cha Kigaga wilayani Kibondo mkoani Kigoma, kama wengine Tanznaia, waliahidiwa maisha bora kwa kila mdanganyika

    leo miaka mitano baadaye, zahanati ya kijiji chao imefungwa kwa wiki mbili baada ya mhudumu pekee aliyepo, kuifunga kwa kuwa anakwenda kuhudhuria semina mjini Kigoma

    Matokeo yake, wakazi wa kijiji hicho wanalazimika kutembea umbali wa zaidi ya kilomita tano kwenda vijiji jirani kufauta matibabu

    badaye ya kutafutwa, mhudumu huyo Bi Merina January amesema anarejea wakati wowote kuanzia sasa kuendelea kutoa huduma

    huduma zenyewe mtaalamu huyo pekee katika zahanati hiyo, anazitoa kwa kufuata ratiba. anassema "Jumatatu na Jumanne anatoa huduma za tiba kwa wagonjwa wa Jumla, Jumtano anatoa huduma kw aajili ya akina mama wajawazito wanaofika kwa mara ya kwanza, alhamisi chanjo kwa watoto, ijumaa kwa wajawazito, ...."

    mhudumu huyo ambaye anafanya kazi zote kuanzia usafi hadi kazi nyingine yoyote ya kitabibu unayoweza kufikiria anaiomba halmashauri ya wilaya ya Kibondo kumwongezea ANGALAU mhudumu mwingine kwani nanye ANACHOKA

    Nenda kapige kura na tafakari
     
  2. P

    Paul J Senior Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kupiga kura ni muhimu kwa mtu yeyote mwenye akili timamu mahala popote alipo hapa Tanzania ameishuhudia miaka mitano ya maisha bora kwa kila mtanzania. Hatusubiri mtume ili macho yafunguke tupate kuona! Kwa kuwa mafisadi macho yao yanaona lakini wanayanyima uhuru wa kuona wakati wako macho mchana kweupe, ipo siku watalazimishwa kutoona wakati wanataka kuona!

    Wewe, mimi, yule na wale hakikisha unapiga kura ya ndiyo kwa viongozi makini na waadilifu wenye kujali utu wa watu kama Dr.Slaa.

    Tukishirikiana tutaijenga tanzania katika misingi ya utu,
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,618
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Matatizo ya namna hii hayapo Kibondo tu karibu Tanzania nzima matatizo yanafanana.
     
  4. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    'm afraid. 'm shivering. I can't imagine another 5 horrible years with JK. Lord have mercy. The guy has to go!
     
  5. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    God forbid!!!
     
  6. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu ibariki tanzania :crying:
     
Loading...