Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya ndio JK aliyokuja kuyafanya hapa Mbeya

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ipycalypse, Jul 22, 2012.

  1. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,075
    Likes Received: 1,616
    Trophy Points: 280
    Sunday, July 22, 2012

    Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Dr Jakaya Mrisho Kikwete azindua rasmi mradi wa majisafi na usafi wa mazingira eneo la Swaya Jijini Mbeya leo




    [​IMG]
    Rais Dr. Jakaya Kikwete akiwa anawasili eneo la Sweya mchana huu kwa ajili ya uzinduzi wa Mradi wa maji safi
    [​IMG]
    Mamia ya watu waliofika Kuhudhuria na kushuhudia uzinduzi huo
    [​IMG]
    Hili ndilo eneo ambapo Mh. Rais Jakaya Kikwete alifika na kuzindua Rasmi
    [​IMG]
    Mh. Dr Rais Kikwete akisalimiana na Baadhi ya watu wanao husika na Mradi eneo hilo
    [​IMG]
    Mh. Dr Jakaya kikwete akizungumza jambo wakati wa uzinduzi huo
    [​IMG]


    [​IMG]
    Wageni waalikwa wakiwa wanashuhudia Tukio hilo
    [​IMG]
    Mh. Rais akiwa anaonesha kitu
    [​IMG]
    Eneo la mradi wa maji safi linavyo onekana kwa ukaribu zaidi




    [TABLE]
    <tbody>[TR]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]




    <ins style="display:inline-table;border:none;height:250px;margin:0;padding:0;position:relative;visibility:visible;width:250px"><ins id="aswift_0_anchor" style="display:block;border:none;height:250px;margin:0;padding:0;position:relative;visibility:visible;width:250px"></ins></ins>
    News Alert: Rais Dr Jakaya kikwete awasili salama katika uwanja wa Kimataifa wa Songwe Mbeya mchana Huu


    [​IMG]
    Muda Mchache baada ya Ndege ya Rais Kuwasili katika uwanja wa kimatiafa wa Songwe Mbeya
    [​IMG]
    Umati wa watu ukimngojea Mh. Rais Jakaya Kikwete
    [​IMG]
    Rais Dr. Jakaya Kikwete akiwa anashuka kwenye ndege
    [​IMG]
    Rais Dr. Jakaya Kikwete akisalimiana na madiwani
    [​IMG]
    Rais Dr Jakaya Kikwete akiwa anapita kati kati ya watoto skaut
    [​IMG]
    Rais Dr. Jakaya Kikwete akiendelea kusalimiana na waheshimiwa Madiwani
    [​IMG]


    [​IMG]
    Rais Dr Jakaya Kikwete akisalimiana na wananchi Songwe Mbeya
    [​IMG]
    Rais Dr. Jakaya Kikwete akivishwa Skafu

    [​IMG]

    [​IMG]
    Hivi ndivyo uwanja wa Kimataifa wa Songwe unavyo onekana kwa sasa




    [TABLE]
    <tbody>[TR]
    [TD="class: reactions-label-cell"] Reactions:[/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]






    Saturday, July 21, 2012

    Kyela Polytechnic College yazinduliwa rasmi leo na Balozi wa Uingereza nchini, Bi Diane Corner


    [​IMG]
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huyu baba jamani sijui hata kama anajieewa kwa kweli!!!! kheeee
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Lawama jamani hz,
    zimezidi.
    Lipi jema kwake?
     
  4. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Pilau ilikuwa hakuna?maana naona nguo za kijani za magamba aka wazee wa pilau na mchele!
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,047
    Trophy Points: 280
    ni jambo jema kama anafanya mambo ya maendelo na kuacha porojo porojo...kwa hili lazima nimpongeze
     
  7. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,075
    Likes Received: 1,616
    Trophy Points: 280
    me mwenyewe nimeona ngoja waje wenyewe watatoa maelezo
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwahiyo huu ndio uwanja mkubwa wa kimataifa wa SADC? mbona hata majengo hayana mvuto?..tuelewesheni jamani....
     
  9. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mradi km huo hata mkuu wa wilaya angezundua tu na yeye angekaa ofisini kucheck wale mafisadi wa papa km wameshughulikiwa au angekuwa kwenye mkutano anajadili namna ya kusitisha mgomo wa madaktari...
    Halafu rangi za kijani za nini km sio ushamba!
     
  10. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rais jakaya kikwete kiongozi bora hajawahi tokea tanzania tangu tupate uhuruuu
     
  11. C

    Consultant JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,954
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Hivi kila mradi lazima JK akazindue jamani? kule kijijini kwetu tulisubiria uzinduzi wa mradi wa umeme kwa miezi zaidi ya 6 kisa tu ratiba ya mkuu imetight
     
  12. Jeruh

    Jeruh Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwani hiyo safari ni ya kichama ama kiserikali?naona rangi za kijani zimezidi ufafanuzi tafadhali kwa anayeelewa
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huu mradi hakuna waziri mstahiki.....where is delegation of authority?
     
  14. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watu wenye akili fupi hujivunia upumbavu kwake hilo ni kubwa sana japo ni kitu cha kijinga kulinganisha na 50years.
     
  15. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    jamani sasa fitina tuzihamishie kwa vijana watakao kuwa na umri wa miaka 18 au zaidi, kuwahamasisha kushiriki kwenye daftari la kudumu la kupiga kura ule wakati utakapo wadia ili tushinde bila longo longo
     
Loading...