Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya nayo ni mabomu yanangoja kulipuka!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ABEDNEGO, Sep 14, 2011.

  1. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya kuonyesha kutokujali maisha ya binadamu mara zote Serikali haichukua hatua za kinga zaidi sana matamko hutolewa majanga yanapokuwa yametokea.Sehemu nyingi zilizoko katika hatari ya kukumbwa na majanga hatuangalii bali tunasubiri madhara; Kama vile sehemu hizi;

    1.Watu waliojenga kando ya reli ya kati na Tazara/ Mabondeni kama Jangwani/Msimbazi

    2.Engine mbovu za gari Moshi la abiria

    3.Vivuko vyetu sehemu mbali mbali za nchi

    4.Waendesha pikipiki wasio na mafunzo wala leseni

    5.Majengo Mchakavu katikati ya Miji

    6.Mabasi ya Wanafunzi shule binafsi

    7.Rail/Road crossing

    8.Madaraja mabovu kama la External

    9.Baa zilizoko barabarani ie Ukanda wa Gaza nk

    10.Petrol stations zilizoko maeneo ya makazi

    11.Tanks za mafuta zinazo park kwenye majumba ya watu nk

    JF orodhesheni sehemu hatarishi mnazoziona ambazo serikali imefumbia macho
     
Loading...