Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya nayo jee?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kingsimba, Jun 19, 2012.

  1. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Salamu si utwana kwa muungwana!nawasalimu nduguzangu.....basi ni hivi kuna maswali naomba niulize!

    Wewe unarafiki wa kike/wakiume!ambae ni jinsia tofauti? Je hamjawai kutamaniana kimapendi kabla ya urafiki na hata baada ya urafi
    Jaribu kutuambia muda mliokaa kama marafiki na sababu zilizo kufanya uwe na uakifi na huyo rafiki yako.......

    Hususani mazingira ya nyumbani sio kazini wala kwa maswala ya kibiashara........

    Kwanini marafiki wewe na huyo rafiki yako!
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mhm...mie tulikuwa marafiki na dada mmoja wa kihindi tena close kweli baada ya muda tulianza develop feelings ila huyu mwezangu aliniambia wazi kabisa kuwa u know i have feelings for u but we cnt do anything lah sivyo nyumbani nisamehe kuwa na ndugu for the rest of my life ama wewe utauliwa na kaka zangu.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Mbona kuna wahindi kibao wameolewa na waswahili mkuu...wewe ulikutana na huyo mdosi nchi gani mkuu
     
  4. k

    kabye JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napita............................
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Namshangaa maana hata mimi nilishamgonga sana demu wa kidosi shuleni.....!
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa....nafikiri mdosi hakuingia kingi fresh mkuu
     
  7. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mimi nina rafiki wa kiume, ni great company hasa nikiwa home! Outings pamoja,story kwa sana ila MIMI SINA FEELINGS ZOZOTE KWAKE SIJUI KWA YEYE KAMA ANANIFEEL!
    Imetokea tu tukawa marafiki, nothing special
     
Loading...