Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya mayai ni na nini?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by vukani, Mar 10, 2010.

  1. vukani

    vukani JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mama mmoja alikuwa akifanya usafi nyumbani kwake, kwa bahati akakuta kibox kidogo chini ya mvungu wa kitanda, alipokifungua alikuta kuna mayai matano na shilngi milioni mbili.
    Mumewe aliporudi alimuuliza kuhusu kile kisanduku na mayai ni ya nini?
    Yule bwana akamjibu mkewe kwamba, alijiwekea utaratibu kuwa kila akitoka nje ya ndoa ananunua yai moja na kulihifadhi mle katika kisanduku.
    Mkewe akiwa na furaha akamwambia duh! yaani tangu tuoane miaka mitano iliyopita umetoka nje ya ndoa mara tano tu! kumbe wale walikuwa wananiambia kuwa wewe ni malaya sana hawakuwa sahihi ki hivyo.
    Mke akauliza, haya na hizi shilingi milioni mbili ni za nini?
    Mume akamjibu kuwa, huwa anyauza yale mayai pindi yakiwa mengi na fedha huweka humo!
    Duh! mke akataharuki, na kuanguka chini na kuzimia.........

    Cheka kidogo..........................
     
  2. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Duuuh,

    Inamaana huyo jamaa katoka nje ya ndoa before hayo mayai matano mara 8,000?

    2,000,000 / 250 = 8,000

    Lol itakuwa imeota sugu kabisa jamaa yake
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Haya mayai ni na nini?????????????????????????????
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa huu ni uchawi au utapeli?
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii kali sana.
     
  6. senator

    senator JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahahaha duh Balaaaa hapo mama kazimia kazi ya kumzindua inahitajika..ila kama mama alikuwa na clues kwamba mumewe anatoka nje kwann astuke hivyo?Na hayo mayai yalipokuwa mengi hakuyaona? ni mtazamo katika hii joke
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aisee! hii ni kiboko sana.
     
  8. v

    victorz New Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah ahaha
     
Loading...