Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya Matatizo ya Mgao wa Umeme yataisha kweli hapa kwetu Tanzania?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 24, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,502
    Likes Received: 2,772
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Nchi imeoza kweli haina viongozi Shupavu...........................
     
  2. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Matatizo haya hayataisha mpaka tupate chanzo na kukitafutia dawa

    maana sasa hawasemi mgao ila ni tatizo la kiufundi, baada ya kutatua tutarudisha umeme, ila na masaa 12 na siku zinazofanana, kama ni mara mbili kwa wiki tatizo hilo hujirudia muda na siku zilezile
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,502
    Likes Received: 2,772
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,502
    Likes Received: 2,772
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sasa buku mbili mashine inagoma kutoa umeme mpaka kuanzia mkono wa nyani yaani 5000..
     
  6. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kutu ikila bati la bamba la Pickup yako itakuweka njia panda.

    Ukijaribu kuiondoa kutu ii ubakie na bati lisilo na kutu matokeo yake ni kutengeneza shimo kwenye bamba.

    Ukiiacha itabaki imeshika na kuendelea kuenea mpaka siku ikifika bodi nzima inavunjika

    Kutu ni mchanganyiko wa Chuma + Oxygen+ na Unyevu(maji). kutu ni matokeo ya chuma kuunguzwa taratibu kikemikali.
    Huwezi ukaindoa kutu kama ubanduavyo rangi.

    Ili kukomesha tatizo la kutu katika Bodi yako unaibandua kutu yote bila kujali mashimo itakayo acha kisha unasafisha kwa msasa hadi bati safi libakie unachomelea sehemu zenye mashimo na kuziba weka putt na kupaka rangi vema kuzuia maji na hewa visilifikie bati la pickup.

    Tatizo letu la Umeme ni sawa na kutu kwenye bamba la pickup yetu.

    Tunaogopa kubandua kutu yaani kiini cha tatizo ambacho ni utawala bovu usio na maono.
    Tukiisafisha kutu maana yake vibarua vya waheshimiwa wengi vitaota nyasi za nguvu kama si mibuyu kabisa.
     
  7. c

    collezione JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Itafika mwaka 2014 watarudisha umeme. Afu tutawachagua tena 2015. Hahaha, let's wait
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2013
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Mkuu nakwambia mgao umeshamiri upya.
     
  9. kadakokigondile

    kadakokigondile JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2013
    Joined: May 17, 2013
    Messages: 1,714
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huu umeme tulionao hautoshi halafu tunategemea kuuza umeme wetu nje ya nchi labda tutauza umwemwe
     
  10. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2013
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ni chadema ndio chanzo.
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2013
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Eti upungufu wa gas,huku tunaambiwa gas ndio suluhisho la umeme
     
  12. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2013
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Katika vitu ambavyo vitanifanya niichukie CCM maisha yangu yote ni hii migao yao ya umeme. Kwa miaka 52 nchi imekosa viongozi wabunifu... To hell MaCCM
     
  13. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2013
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Inawezekana wajanja wanataka kupiga dili kwenye yale mafuta mazito ya kuendesha mitambo kule IPTL so wanakuja na mgao feki ili tukiishapanik wanajifanya wanawasha hiyo mitambo iliyomtajirisha Ngeleja.
     
  14. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #14
    Nov 19, 2013
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Sioni kitu.....
     
  15. mwanamajimbi

    mwanamajimbi JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2013
    Joined: Jun 20, 2013
    Messages: 508
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    umeme unaozalishwa tz hautoshi kutumika kwa watz wote kwa pamoja.. trust me!
     
  16. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    pichaaaaaaaaaaaaaaaaa>>>
     
Loading...