Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya matatizo utayaona Bongo tu!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Jul 18, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    View attachment 59175
    Asubuhi ya leo,Semi trailer imeharibika kati kati ya bara bara pale Kunduchi Mbuyuni na dereva kaweka Triangle na kukaa pembeni.
    This can only happen in Bongoland!!
     
  2. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    inakera sana hii utakuta umewah kutoka home vizuru ili uwah job unakutana na kizuizi kama hiki mnakaa barabarani zaidi ya masaa 2. mi mkereketwa mkubwa wa foleni za kijinga bongo.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndo nchi ya amani hii ndugu!
    hatuko makini kabisaa kwani nani anahusika kuitoa!
    hata trafiki atakuambia hajui!
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ama kweli bongo tambarare,na usishangae hilo lori likibaki hapo kwa wiki nzima.....
     
  5. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwanza hamjajiuliza kwenye hiyo double road yeye alikua anaelekea wapi? (opposite direction) Kama sio Pombe za asubuhi ni nini?
     
Loading...