Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya matatizo sio Tanzania tu hata nchi nyingine

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Jan 3, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Hivi kwanini hawa viongozi wetu,karibia wote,wakiulizwa kutoa ufafanuzi wa tatizo lolote hapa tanzania hua wanajifariji kwamba hili tatizo sio kwetu hata ulaya,marekani,japan wanayo,sasa kama wao wanayo na sisi kuna ulazima na sie tuwe nayo wakati uwezo wa kuyatatua upo?
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Nia ni kukuonyesha wewe mwenye fikra za kudhani kwamba kuna peponi hapa hapa duniani kwamba hata huko unakodhani ni peponi wanayo matatizo. Vile vile ni kuonyesha wewe kwamba matatizo mengine yanatatiza universally.
     
  3. M

    Malova JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    matatizo yetu yamezidi na mengine ni ya kifarasi kwasababu tu ya ushenzi wa watu fulani
     
  4. n

    nrashu Senior Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu Yangu King Kong III: usipate shida wanapojifariji kwa kujilingalisha na mataifa yalioendelea. La msingi wajilinganishe pia na kwenye maendeleo.... utawala bora...., uwajibikaji..... na mengine mengi ambayo wanayajua.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280

    Kwahyo marekani na nchi zinazofanana na hizo ndo kipimo chetu? Hv america wana utajiri wa asili kama tulio nao sisi huku?
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ni ujinga ku justify umasikini wako kwa kuangalia umasikini wa jirani.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280

    Kabisa yani hadi prof mkandala anaulizwa na malin hassan kuhusu kwanin wanafunzi wa elimu ya juu wanakosa mikopo nae anajibu kwamba sio tanzania hata nchi nyingine wanakutana na hali kama ya kwetu,kwanin wasichukue hile tathmini ya dr slaa jinsi ya kutoa helimu bure from scratch to versity level?
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280

    Haaaaa kabisa mkuu naona wanajilinganisha kwenye matatizo tuuu
     
  9. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wananchi wenzangu. Tumieni akili zenu. Swali lina kina. Kwa nini wafananishe na nchi nyingine maproblem pekee? Mbona mauhondo hawafananishi? Sababu ni kwamba kipimo cha maendeleo ya mtanzania yamewekwa katika matatizo ya ulimwengu mzima na sio katika hatua walizochukuwa wenzetu wa majuu. Wanacho kitaka ni.......................

    "Do not dwell in the past, do not dream of the future, concentrate the mind on the present moment"
     
Loading...