Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya mandege ya Kivita yanayopita kwenye anga la Dar es salaamu Mhmmmm!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Nov 29, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    Kidogo wagongane. halafu mbona ndege zenyewe mitumba?. mtume ka roho kangu leo! sijui kima siku itaisha salama iwapo wataendelea kupita. Mia
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nauliza haya Mandege yakivita yanayopita kwenye anga la Dar es salaam kila mara ndiyo yatakuwa yatoa heshima kwa mkulu siku ya uhuru??Lakini mbona hayana speed??alafu yanaonekana makukuu au ni ya mtumba??mtujuze yasije yakatuangukia siku ya maonyesho maana ya naoneka na yana misi!!!!:spy:
     
  3. u

    utantambua JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si sheria imeshapitishwa? Watanunua na mabomu ya mitumba: wale mnaokaa karibu na kambi: lugalo, gomz na mbagala kaeni mkao wa kula
     
  4. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tulinunua yakiwa mabovu hvy yako kwenye matengenezo na test.
     
  5. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo siku mlishaambiwa mkae nyumbani hakuna kwenda kokote,unawakumbuka wale jamaa 2858????
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Asante Mod naona nasisi tumegongana na JITI katika thread!!ila asante kwakutuunganisha umakini wako mkuu!!Ningekugongea na senksi sasa ndo umetunyang'anya ngoja tusubiri utakuja na nini mkuu!!
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Yanaenda utafikili madege ya kufanya umwagiliaji wa dawa mashambani aagh!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    sasa vitani si mnaweza ukalitungua hata na jiwe?
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Gobole linatosha mkuu wala hakuhitajiki mzinga wala nini!!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,146
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    hayo mandege yamesha expire, hata kasi yake imezeeka. Ukiwa na baiskeli yako ya swala unatangulia kufika airport, unaliacha lenyewe njiani likimbwelambwela
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  12. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    watch out...watch out...watch out...!!!!!!
     
  13. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Poleni ndugu labda maandalizi yakumtoa jairo,
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pesa za manunuzi yake yalishaliwa na mnadhimu wa ----- aitwaye--
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    hii ni familia moja yenye watu zaidi ya elfu 50. hamna haja ya kunyang'anyana coz wote ni ulithi wetu. kama unavyoona. mawingu yametanda kidogo tu ndege zimerudishwa ngerengere. mia
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Zitakusa kuvuja maana lazima ziwezimepigwa puti!yani walivyosikia vitu vibaya nivya jeshi hata ndege??magali ndo machakavu siyo ndege!!
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    4 trillion
     
  18. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ni kweli hawa 2858 walionya?
     
  19. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    ha ha ha na hapa zumbukuku alikua ana test..chezea msoga a.k.a sirte wewe?
    bwege.jpg
     
  20. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Hiyo siku ya uhuru nategemea kamanda Kova atutangazie kuwa tusitoke majumbani kwetu maana alshaabab wanataka kulipua taifa. Au kitisho chao kimeshaisha?
     
Loading...