Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haya mambo ya unyumba tuyaachen tu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tunalazimika, Jan 9, 2011.

  1. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hiki kisa ni cha leo leo _nina rafiki zangu wawili ambao ni wafanyabiashara, ivo mara nying huwa nakutana nao weekend kwsbb ninaish mbali na wao ingawa wao mara zote hushinda pamoja kwasbb ya nature ya biashara zao na kwsbb pia ni majirani. sasa leo nimefanikiwa kushinda na mmoja ya hawa marafiki zangu , wakat wa mazungumzo nikawa najaribu kusifia msimamo na mwenendo wa mke wa yule jamaa yetu ambaye leo hatukuwa nae_katika hali ya kushangaza nikaona jamaa ana ni_crush sana na baada ya kubishana kitambo akanieleza kuwa yule shemeji ni mpenz wake na kwamba ni yeye aliyelazimisha uhusiano huo wakat mshikaj huyu mambo yake yalipokuwa magum na kujikuta mshikaj huyu akidaiwa na mume wa huyu shemej huyu@jambo hili halikunichanganya hata kidogo kwsbb ni mambo ya kawaida ila pale aliponiambia eti bila kula ule mtandao wa robo shilingi yaan analia kabisa_sasa nikimuangalia mumewe cdhan lama mtandao huwa au anaweza kuutumia hata cku moja maishan mwake_mwanamke huyu pia ni wale wa kariba ya kutotongozeka_mlioana kaz ipo
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wanaume nao kumbe wambea siku hizi
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    aisee mmenikatisha tamaa ya kuoa sio siri.
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Huo sio umbea au ameku touch nini?
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mungu tusaidie,kwa nguvu zetu hatuwezi kuwajua wenye tabia kama hizi........ila wewe uonaye sirini,tupe neema yako.AMEN:embarassed2:
     
  6. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kweli kuna kazi ya ziada ya kumwomba mungu atupe msamaha na kutufungua mioyo yetu tumrudie.
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Alokutuma mwambie hukunikuta
     
  8. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaume wa siku hizi naona tunashindana nao kwa umbea. wamekubuhu
     
  9. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wewe bado upo upo sio? Haha umenichekesha sana oa ndugu usiogope
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    samaki mmoja akioza unamtoa unamtupa unaendelea kukaanga wengine....
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Eti rafiki yao kawapa kisogo wanamteta,loo kama si umbea kitu gani
     
  12. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    loooh hii tabia ya kula kamtandao imekuwa kama halali siku hizi......sishangai maana dunia ndio yenda mwisho
     
  13. J

    J Lee Member

    #13
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! huyo jamaa ni mkatili, kwanini anakubal kutembea na mke wa msikaji wake.
     
  14. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mbaya zaidi anamla mtandao. Kweli dunia inafikia mwisho wake mungu atusaidie
     
  15. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    unajua ingekuwa wewe hata yule shemej angekuita chumban ucngekubali kbs mana ana misimamo ni balaa_lakn mshikaj kagonga na mtandao wa mjini, yaan kwa kwel nikasema Hakuna Binadam anaejua mahitaj halis ya mwenzie na Vifua vinabeba mambo meng
     
  16. J

    J Lee Member

    #16
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna inaonekana huyo naye alikuwa akimtamani huyo mwanamke. Haiwezekani kwa mtu mwenye kujiheshimu akakubal kushawishika kihivyo.
     
  17. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mbona avatar yako inaonekana umezeeka, au mliachana na mkeo?
     
  18. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unajua mambo haya ni magumu na no formula-kuna mdada tupo nae job, mwaka juz alikuwa ujauzito wa mimba kubwa wakati umri wa mimba ni mdogo, that is to say angetakiwa kumkosesha unyumba bwasheee kwa kipindi kirefu sana kwasbb KUNA NAZI, KIFO CHA MENDE na mitindo mingi alikatazwa na wataalam na kwamba angemnywesha maji mtoto. sasa nikamuuliza kitambo chote hicho bwashee atavumilia-mdada akanitolea tube/jelly na kuniambia sasa mambo ndo mazuri zaidi no kulala-kwakwel nilichanganyikiwa, nikasema mbona mtandao huu unaonekana mgeni lakin watu wanakwambia labda kwetu barra tu ndo umechelewa kufika-duh kwa kweli!
     
  19. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kikulacho siku zote ki nguoni au maungoni mwako!
    Fundisho - kaeni chonjo..msiwaweke rafiki zenu karibu na wenza wenu!
     
  20. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    unaweza kujikuta umetupa tenga zima wakaisha maana baada ya kutupa unakuta anayefuatia naye kaoza. Tigo express yourself au twanga kote kote.
     
Loading...