Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya malezi au vipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Edmund, Aug 11, 2010.

  1. E

    Edmund Senior Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Natoka kwa Job naelekea zangu home nafika nyumba moja kabla ya kufika kwangu (kwa jirani).
    Nakuta Mke wa jirani anafua nguo za watoto wake watatu (3) wote wa kiume huku wakiwa wamemzunguka mmoja ana miaka kama 9, wa pili miaka kama 7, na wa mwisho ana miaka kama 4. katika hali ya kushangaza namuona MAPAJA mpaka "TAITI" ya ndani kabisa kajiachia full kula hewa.
    Baada ya yeye kuniona tu ndio anaanza kuvaa vaa na kujifunika vizuri maungo yake,

    SWALI: Je kati ya MIMI na wale watoto zake wa kiume ni NANI ambaye hastahili kuona hata maungo ya huyo mke wa jirani.
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe....
     
  3. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WEWE!! :spy:
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,229
    Likes Received: 5,511
    Trophy Points: 280
    Kauli zako zimejaa matamanio ya hali ya juu.
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    watoto...!!:becky:
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wote
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    wewe
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Haina tabu........hata hayo uliyonayo leo uliyatamani jana and/or before ..........
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,220
    Trophy Points: 280
    Wow...this is a tricky one....
     
  10. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wewe, watoto wamemzoea mama yao,
     
  11. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wote mnastahili kuona, ili muache kutamani! msipozoea, ukionyeshwa kama hivyo siku moja ndo unaweza kubaka. Lakini mkizoea mtaona kawaida sana.
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Umeanza vizuri umemaliza vibaya
     
  13. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote mnastahili kuona, kwani MAPAJA na Tight ni nini?
     
  14. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa kama hujui hivyo ni vitu gani unawezaje kujibu swali??????????????:shocked::shocked::shocked::shocked::shocked:
     
  15. E

    Edmund Senior Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bora umeliona hilo mwenzangu
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wewe hukustahili kuona kutokana na jinsi ulivyotoa details za ulichokiona; kikiongozwa na tamaa yako ya fis! Watoto wale wala hawakuwa na habari ya ulichokuwa ukiangalia wewe!.............:becky::becky::becky:
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wewe ndio hutakiwi kuona.
     
  18. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wote amtakiwi kuona kwani ni mali ya mume wake
     
  20. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Kwani wanajua nini kuhusu wanachokiona...??!:A S 100:
     
Loading...