Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya makundi matatu, moja litawakoa wagonjwa kwa kukubali yaishe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mvaa Tai, Mar 7, 2012.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Katika vuta nikuvute ya Serikali na madaktari inahusisha makundi matatu. Kuna 1(Rais), 2(Madaktari) na 3(Mawaziri yaani Nkya, Mponda).

    Ninaamini mgomo uliotishiwa kuanza leo ukitekelezwa utapelekea vifo vya watu wengi kama uliopita. Kwasababu hivi vifo vinaweza kuzuilika iwapo kundi moja litawaonea huruma wagonjwa wasio na hatia. Kwa mfano Madaktari wakisitisha mgomo wao watu wataendelea na matibabu kama kawaida, lakini wakiendelea na msimamo wao Rais anaweza kuwasimamisha hawa mawaziri watu waendelee na matibabu kama kawaida, lakini pia Rais akiendelea na msimamo wa kuwalinda hawa mawaziri, Waziri Mponda na Nkya kwa kuwaonea huruma binaadam watakaokufa kutokana na mvutano huu wanaweza wakaacha kazi ili waokoe uhai wa binaadam kwani uwaziri kitu gani mbele ya uhai wa binaadamu??. Sasa Ninaamini katika haya makundi matatu siyo wote wana roho ya kiuaji, Sisi binaadamu naturally ni wabinafsi lakini katika hili ninaamini hatakufa mtu kwani sidhani kama Madaktari,Kikwete, Mponda na Nkya watakubali watu wafe ili wao washinde katika mvutano huu.
     
  2. S

    Shansila Senior Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makundi yanayotakiwa kuwahurumia wananchi kutokana na athari za mgomo wa mafoc ni mawili tu!Rais & waziri & naibu waziri.Madoc wanadai haki.
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Msitegemee kuwa huyo mkweree ndiyo atawaokoa hao wananchi wasife katika sakata hili kwani kama alivyoonesha kwenye mgomo wa kwanza yeye hajali maisha ya wananchi bali maslahi yake tu na ndio maana mgomo ulipoanza mara ya kwanza akakwea pipa akaenda kustarehe DAVOS kwenye mkutano ambao ulimletea aibu kubwa yeye binafsi kwa kushindwa kujibu maswali!! Msitegemee la maana toka kwa Vasco...!
     
  4. S

    Samsindima Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais ndie mteuzi wa Waziri, Naibu Waziri, Katibu Mkuu na Mganga Mkuu wa Serikali. Katibu Mkuu na Mganga Mkuu waliposimamishwa naamini Rais aliafiki. Iwapo Waziri na Naibu wake hawa kusimamishwa ni kwa sababu hawahusiki au wana imunity gani? Hili ni kosa la kiutawala linalosababisha makosa mengine yajitokeze kama la kumpa Rais masaa 72 kuwatimua kazi Ponda na Nkya! Hata kama ni dhahiri hawafai si sahihi kutoa mashinikizo ya namna hii.
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kipo bora kutokutii shinikizo la kipuuzi na au kuokoa uhai wa watu wasio hatia????
     
Loading...