Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya makampuni ya simu ni kwa nini hayawasaidii wahanga wa magonjwa sugu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by commonmwananchi, Oct 28, 2012.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    kila mara tunaona watu kwenye vyombo mbalimbali vya habari.wakisumbuliwa na magonjwa ambayo kwa kweli yanakuwa hayana matibabu hapa nchini bali wanaomba msaada kwenda kutibiwa ughaibuni hususan nchini india na kwingineko.

    My take,kuna utitiri wa makampuni ya cm nchini ambayo yanatoa fedha kwenye promo kadhaa za muziki na kwingineko kwenye burudani.
    Je huwa wanashindwa nini kuwafadhili maskini hao?
     
Loading...