Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya majibu wanayojaza watoto wa form iv tusipokua makini wataanza na kujisaidia ktk vyumba vya miti

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mirindimo, Feb 8, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Nimeshangazwa sana na taarifa ya matokeo ya kidato cha nne,uchungu ulizidi ikabidi nicheke ili niupunguze kidogo....nilijua ni mwonekano wa kimavazi tu wa nje....ile kupiga mlegezo kumbe mpaka akili zimelegea........! Na nyie wazazi? Alaaa hawa watoto wa wazazi kabisa ndugu zangu...kama leo wanaandika verse za bongo favour kuna siku wataku******* ndani ya chumba cha mtihani na watajisafishia karatasi ya maswali.....hii ni dharau elimu imekua haina thamani tena , watoto hawaoni umhimu wake kabisa......Mi sijui nifanye nisaidie wanamaliza kidato ila nasikia uchunguuuuuu!:A S 465:
     
  2. m

    mfundishi Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 27, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3

    Ulitaka waandike nini kama hawakufundishwa? Wakiandamana wanapigwa mabomu pengine wameona hii ndiyo njia pekee ya kufikisha ujumbe. Baadala ya kuwalaumu inatakiwa kujiuliza kunini inazidi kuwa hivyo? Namna nyingine yoyote itakuwa ni uvivu wa kufikiri.
     
  3. Nassir93'

    Nassir93' JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 231
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tena nasikia wengi wameandika ile ya Izzo B-Naongea na Ridhwani.
     
Loading...