Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya majambazi jamani sasa kero

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Original Pastor, Jan 21, 2010.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana JF

    Nipo hapa Himo nilikuja Kufungua Kanisa langu jipya ila nimeona Hiki kinatugusa wote Hapa kwenye Posta Ya Himo Moshi Kilimanjaro Majambazi yamevamia na yameiba hela zote ambazo zilikuwa Kaunta na Kumjeruhi Vibaya Postamaster na amekimbizwa Town Hospitali ya mawezi. Yaani utazania picha flani hivi maana ilibidi sisi tulale Chini ya uvungu wa Kari. Na ukizingatia ni karibu na Makao MAkuu ya Polisi hapa Himo. wenye Data zaidi
     
Loading...