Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya mahandaki yanatoka wapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Munambefu, Jun 27, 2012.

  1. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Hodi hapa!nimetafakari sijapata jawabu,jana nilipata toto ndogo ndogo nikajisemea kwa moyo hapa lazima nitumie lub nisijepata kesi,ile kuingia2 lahaula!napapasa labda sikulenga kumbe wapi!ni mdomo wa pipa na chemchem yakufurika mpaka magotini nikasurrender mazee.help me plz nn mbaya kwa hawa mabinti?
     
  2. y

    yaliyomo yamo Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaa sa pipa cunajua lina kaz nyng na zote ni kubwa kubwa km vle kaz ya ujenz lazma maj yawe meng pipan ikbd yajae.we hukutaka kujenga ee?
     
  3. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni ukubwa wa handaki au udogo wa mtwangio?


    Bazazi!
     
  4. conveter

    conveter Senior Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nadhani tatizo ni mtwangio,andaki halina tatizo :sad:
     
  5. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Huenda kweli ni mpini. Lakini pia mabinti wengine ni maumbile yao na sio lazima iwe dalili ya kupokea mipini minene!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    vibamia utawajua tu.....
     
  7. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hilo halikuwa chagua lako, Mungu alipoumba aliweka kila mtu na saizi yake na vivyo hivyo kwa mwenzi wake.

    Huyo demu ni saizi yangu kabisa, mwambie arudi nyumbani huko alikuwa matembezini tu. Tehetehetehe....Pole sana eeeeeeeeeeeee
     
  8. LARRYBWAY

    LARRYBWAY Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    bnafsi naona iyo c o PINI yke.,i think ni FUNGUO ZA POSTA
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,158
    Trophy Points: 280
    Ingiza kichwa
     
  10. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    BADILI TABIA hahha umeniua na kicheko shost
     
  11. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    utandawazi
     
Loading...