Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya magazeti yamefia wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hemed Maronda, Jul 30, 2012.

  1. H

    Hemed Maronda Senior Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka wakati mfumo wa vyama vingi unaruhusiwa hapa Tanzania njia kuu ya mawasiliano ya kupata taarifa muhimu za vyama ilikuwa ni magazeti moja ya magazeti mahiri kwa wakati huu yalikuwa ni MOTOMOTO,MFANYAKAZI,JOHARI magazeti haya yalikuwa yanaandika habari kwa umahiri na bila woga wowote lakini baada ya muda yakatoweka,nilikuwa nataka kufahamu hata wahariri wa magazeti haya tuamini kuwa wamekufa kama yalivyokufa magazeti yao?
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Pia kulikuwa na gazeti Family Mirror, sijui limeishia wapi.
     
  3. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Moto moto lilikuwa la jamaa mmoja anaitwa Justin amefilisika kwa sasa
     
  4. H

    Hemed Maronda Senior Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nashukuru kwa taarifa maana jamaa alikuwa anajituma kufanya kazi kwa umakini lakini yawezekana labda alipigiwa hesabu kubwa za kodi na TRA kwa kuwa alikuwa anawachachafya sana Serfikali.
     
  5. P

    Paterne Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je Dar leo vp na hlo!
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...NIlidhani Motomoto lilikuwa la Emmanuel Salehe ambaye nadhani aliishariki, samahani sana kama sivyo, na ambayo mmoja wa waandishi wake Charles Misangu ndio sasa Mhariri wa Habari Tanzania Daima...?

    Mfanyakazi baada ya Stan Katabalo kufariki, James Nhende kuhamia Mwanza na Hemed Kimwaga kutimua zake, Likaishia...
     
  7. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na Alasiri nalo je unalikumbuka?
     
  8. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Alasiri? Nahici yameuliwa na Shigongo.
     
  9. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mimi nililipenda "WAKATI NI HUU" la Kajubi Mukajanga!
    Pia lilikuwepo "HEKO" nadhani lilikuwa la yule mwandishi mahiri: Marehemu Stanley Kamana, baada ya "kusogezwa" ikulu na rafikiye Mkapa, akapotelea huko huko!
     
  10. S

    Sibhonike Senior Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhhhh...!!
     
  11. Master jay

    Master jay Senior Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sanifu?
     
  12. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,062
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kulikuwa na gazeti moja la kila wiki JITAMBUE! Lilikuwa lina habari nzuri za kufungua watu
     
  13. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Lilikuwepo na gazeti la UHURU likiisifia sana Serikali iliyochoka liliishia wapi?
     
  14. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hilo jina JITAMBUE limekaa kiuamsho uamsho hivi...
     
  15. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Uamshooo? Kivipi? Lilikuwa gazeti la saikolojia,na lilikuwa linawasaidia watu wengi,kimawazo. Baada ya mmiliki kufariki,nalo LIKAFA!
     
  16. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    'HEKO',lilikuwa la Ben R. Mtobwa (R.I.P). Vile vile,kulikuwa na magazeti yaliyokuwa ni MWIBA kwa serikali,nayo ni, 'WATU','SHABA', pamoja na 'TAZAMA' (sio Tazama la sasa. Ni lile la CHARLES CHARLES ,na JULIUS MAPUNDA kabla hawajajisalimisha CCM. CHARLES CHARLES,alikuwa KUBENEA wa wakati huo,kwa habari zake,na ukurasa wa 'KAMA NINGEKUWA MIMI'!)
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,033
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nasikia Tanzania Daima na Mwanahalisi R.I.P ni magazeti ya viongozi wa Chadema.
     
  18. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    unasikia kutoka wapi? Masaburini, kijiweni au kwenye radio!?
     
Loading...