Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya mabenk ya NMB bwana kimeom tupu......

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by harakat, Dec 1, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Jana toka asubuhi liii netwok la banka Hii lilileta shida kubwa na
    baadhia ya watu tulishindwa kujiachiaa kwa kukosa fedha mifukoni
    adha hii ilitokea tangu asubuhi mapaka kwenye saa tisa usiku
    wa kuamkia leo kutokana na chanzo changu cha kuthibitisha habari
    hii mhudumu mmmoja wa benk hii niliyeongea nae jana saa moja
    jioni aliniambia kwamba ni suala la netwok kuna kipande cha fibre optic
    (mkonga wa mawasiliano) kimekatwa sehemu na ndio maana inaleta shida

    Dukuduku langu ni kwamba kama ATM sio reliabo yaani hazina huduma ya
    kuaminika tutumie nini?
    na inapotokea suala kama hili wanafanya nini wahusika?
     
  2. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,273
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Backbone ya fiber optic dodoma ilikatwa na nmb network yao inadepend 99% na ttcl ndo mana matatizo yalikuwa makubwa
     
Loading...