Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya mabasi yatatuua yatumalize

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Jan 8, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    mia
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawa madereva unasindwa uwaweke wapi,ni vichaa au ni wavuta bangi?
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Probably both!
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ujumbe umefika na kupokelewa! Si wanataka (POLISI) watu walioenda Veta na NIT-Mabibo wawe na leseni C1,2,3 n.k Haya sasa sijui hiii ni leseni D au F?
     
  5. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nawewe unaonekana ulikua ukilifuata basi kwa jinsi picha inavyo onekana uko upande wa kulia
     
  6. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii naipigia kura kama picha bora ya mwaka. Inaelimsha. Hapo ni wapi? Nimevutiwa na huo msitu. Nijulishe pls
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tukifa itakuwa "Bwana ametwaa" tu, au vipi?
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Madereva wengi wa Tanzania hawajui sheria za barabarani, dereva hajui wapi a overtake, wapi apunguze mwendo na nk. Kwa mtindo huu ajali kwisha hapa Tanganyika ni ndoto
     
  9. M

    MWENDO UGIMBI Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mambo ya kitonga hayo kama sikose mkuu
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    hahaaaa...weka picha tuone ninavyo onekana. hauoni kivuli changu nikiwa nasukuma baskeli? Mia
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    madreva wetu hawajui cha kitonga wala segera, wenyewe ni kukanyaga mafuta tu. Mia
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    lakini ni mara chache sana kusikia gari imepata ajari kitonga. wengi wanapata ajari mikumi hadi mi mwenyewe nashangaa. kwanza mikumi kuna matuta mengi, hapo hapo ndo ajari nyingi zinatokea.hivi kwanini? Mia
     
  13. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii mkuu kuna maeneo mawili.
    1.Eneo la msitu lillilo kushoto kama unakaribia kuingia Morogoro AU
    2.Kama unaanza au kumaliza kitonga
     
  14. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ah Taqwa? zamani yalikuwa yanaitwa Tahfif na yakapigwa marufuku Kenya kwa wingi wa ajali.
     
  15. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nlihudhuria kozi PSV Veta kiukweli hakuna jipya sana ilikuwa ni kozi ya 2wks then upewa gari uendeshe halafu unapewa cheti.
    nafikiri kunahitajika mtaala mpya kwa madereva,maana wengi hasa wa mabasi wlikuwa wakijisifu kwa kukimbia barabarani
     
  16. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ajali zinatuangamiza watanzania kuliko hata HIV, zinasababisha mamia kuwa vilema kila mwaka na kubakia kuwa tegemezi! Viongozi wetu wanalifumbia macho hili ili waendelee kutoa rambirambi kila siku ili kukuza mtaji wao kisiasa.
     
  17. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ujanja wao hata Namba za Mabasi yao zikichafuka hawazisafishi....

    Ila hapo Dereva ni Mjanja Sana Keshachungulia kwa umbali zaidi kaona hakuna kitu ndio ameamua ku overtake hii kitu nilishuhudia Sana nilipokuwa nasafiri kwenda School uisema uyafuatishe hayo magari ya mizigo utakesha,

    enzi zile kulikuwa na Fiat unaweza kulia Madereva walikuwa wanasubiri hadi wafike njia iliyonyooka ndipo hupiga overtake..
    Huyu wa Basi la Taqwa naona ujanja wake umezidi
     
  18. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Figganiga. Wewe ndiye uliyeanzisha hii thread na kuleta hii picha nzuri. Nimekuomba unijuze hapo ni wapi?
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    hapa ni kwenye kona na anaovertake hizo scania mbili. hii ni hatari. asilimia kubwa ya magari yanayotoka mkua kuja dar yanakuwa hayana mizigo. na hizi scania zinakimbia balaa. angevumilia tu akifika sehemu nzuri ndo akanyagie mafuta. Mia
     
  20. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Zege la Kitonga
     
Loading...