Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya mabasi ya MJ yanakera!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bagenyi, Sep 28, 2011.

  1. B

    Bagenyi Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni miongoni mwa abiria wanaosafiri na mabasi ya MJ ya Kondoa to Dar. Haya magari kwa nje yanaoneka bomba lakn ni mabovu kuliko hata DCM za Mbagala 2 Kivukoni. Kwa usafiri wenye uhakika basi likitoka Dar. saa12asub. Kondoa linaingia saa12:30 jioni. Lakn siku hizi yanaingia mpaka saa5 usiku. Hili wanajf wenzangu mwalionaje?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    sera mbovu za ccm ..wanangoja watu wafe ili waunde tume
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Sumatra wanasubiria yapate ajali ili wayafungie. Mungu atuepushie hilo.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    ww kama mlaji una choice pia. chema chajiuza,kibaya chajitembeza. usipande hilo basi kama kuna choice nyingine. ingekua mwendo kasi ningekushauri wanaposimama kukaguliwa ratiba uwashtaki ka trafic na kumpiga biti trafic kua ajali ikitokea utamtaja. pole,ndo shida ya kukaa makalioni kwa nchi
     
Loading...