Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya mabasi vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by measkron, Aug 3, 2012.

  1. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Nimetoka Singida naelekea Arusha, nimepanda Mtei bus yaani linasimama kila sehemu limejaza sana na abiria wengi wamesimama.

    Ninachoshangaa traffic wapo barabarabi na wanalisimamisha gari wanachungulia mlangoni ambapo kwa uwingi Wa abiria hawawezi ingia, mara wanachungulia madirishani ni kuturuhusu huku konda akitoka nje kumalizana nao, abiria wanapiga kelele hakuna hewa huku wengine wakitapika.

    Jamani Hawa traffic kazi Yao nini Kama sio kusimamia usalama barabarani?
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kuna namba huwa zinawekwa kwenye mabasi za wakuu wa polisi hebu piga mkuu, au huu utaratibu upo mabasi ya mbeya tuu!?
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mkuu sijaona namba yoyote hapa. Tumefika kwa mizani wamewaamsha abiria viti vya nyuma waje kusimama katikati uzito usizidi..... Ha ha ha!
     
  4. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mabasi ya mafisadi au ya wenye uhusiano nao huwa hayakamatwi ndugu yangu! We omba Mungu tu muweze kufika salama! Bon Voyage!
     
  5. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mkuu huwezi amini wameweka mafuta Babati tumefika Miserani Gari imezima mara hao sheli na dumu la lita 20 hapa limegoma kuwaka wanahangaika! Mungu tujalie tufike salama
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Dah..! Poleni sana ndio usafiri wetu huo. Trafiki wao wanakusanya pesa tu barabarani
     
  7. Think

    Think Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole kaka naimani utafika na MUNGU atawafikisha salama
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    kama upo meserani tayari umeshafika.....shuka kamata kifodi njoo mjini....siku nyingine ukiona gari limejaa sana usipande.....azawais weka namba ya gari tukusaidie msaada wa kipolisi.....
     
  9. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Naelekea Moshi Preta, na Nina mizigo, ndo tumeingia Arusha stand, duh! Usafiri huu kizunguzungu,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    mungu ni mwema sana, nimefika salama Moshi. Haya mabasi ni hatari kujaza abiria kiasi hicho, tumetoka singida vizuri, sanyasanya njiani duh!
     
Loading...