Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya Lulu ni 18 au under 18? Jibu lipo hapa!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mwanamayu, Apr 18, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Vitu kama hivi lazima vipelekwe mahakamani ili kuhakikisha baadhi ya issues katika kesi ya Bi Lulu.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Tushachoka sasa na mihabari ya Lulu na Kanumba. Iachieni mahakama ifanye kazi yake. Tujadili ishuz nyingine sasa.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Seconded!
    Khabari ya morning glory babu?
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Morning my dear!

    Kwema huko au Safari Lager zimeleta majeraha?

    Uwe na siku njema sana.
     
  5. S

    SI unit JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama huna uzi wa maana kuanzisha piga kimya, pitiapitia au coment za wenzako
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280

    mkuu HATA POLISI WAKIKUFINYA MAKALIO UNARUHUSIWA KUKUBAI ULIUA MAHAKAMANI UKAKANA NA USHAHDI UKAKUBALIWA KWA MAANA ULILAZIMISHWA POLISI UKIWA UMEKALIA KIGGOGO KUONDOA MAUMIVU IKABIIDI UKUBALI
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ladha kamili sifa thabiti...
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    naunga mkono...................
     
  9. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa kweli inachosha sana.
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Age ain't nothing but number
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tooooooo much!!:kev:
     
  12. c

    chobo Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    let it go people
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Nashauri msishadidie sana umri wa under 18!. Imri wa mwisho wa minor kwa Tanzania ni under 14 na umri wa criminal liability ni Over 16!.

    Watu hapa wanachanganya umri wa majority ambao ndio huo wa kupiga kura ambao ni 18!. Kwa issue ya binti umri hausaudii kitu.

    Lulu ataachiwa huru only if atasema nothing but the truth!.
     
  14. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    kama umekosa habari njoo arusha na mwanza kuna vimbwanga vingi, msituletee uchafu huu tena, unasikiiia, ALAH
     
  15. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    features za 'uzi' wa maana ni zipi?
     
  16. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Kama uliona ni uchafu umeingiaje?
     
  17. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    if this is too much what is enough?
     
  18. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Ukichoka unapumzika sio lazima ufungue kila thread.
     
  19. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Lete habari zako sasa!
     
  20. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Simpendi huyu mtoto anayetangaza hiki kipindi!! Mketema anajiona anajiona anajua kuliko anavyojua.....!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...