Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya leo funguka na walugulu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Vodka, Feb 27, 2012.

  1. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naona kila siku ni wahaya,wachaga,wanyakyusa,..Lakini mbona kuna makabila mengi bongo.Hebu tusaidiane yale yanayo watambulisha hawa kina mkude na kina mwenda...anayewafahamu au kuwasikia tuambie..nawasilisha.
     
  2. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hakuna hilo kabila labda kama unazungumzia waruguru.
     
  3. M

    Madodi Senior Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wengi wao ni wafupi sana
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ukiwasikiliza vizuri wakati wanazungumza-hawana stop-wanakuwa wanazungumza kama wanaimba
     
  5. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani hata hao waruguru ni kabila ?
     
  6. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ***
    Waluguru kwa ubishi hawawezekani bhana.
     
  7. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukimwona Mruguru mrefu, basi kuna mbegu ya kisukuma imepandwa hapo!! ha ha haaaaaa!!!
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    waruguru wala walugulu kwa sasahilo kabila hatunalo labda kwa badae
     
  9. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una uhakika!
     
  10. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,096
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280
    Sitaki kabisa kusikia kabila hilo, kuna demu wa kabila hilo alinilia hela yangu halafu akakimbia. Wenye kabila hili mkusanyane mchange hela mnirudishie haraka, kiwango mni pm, la sivyo nazidi kumsaka dada yenu, na nikimpata, yaaani, we subiri.
     
  11. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani hizo pesa alikuomba?
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wewe lazima utakuwa ni Mluguru! Mbona unajipinda kusahihisha makosa madogo namna hii wakati huwa unamezea makubwa? Kisu kitakuwa kimegusa mfupa hapa, si bure!
     
  13. +255

    +255 JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Huwa wananifurahisha wanakuja town kuuza mihogo mibichi af wananunua mihogo ya kukaanga..
     
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama huna ubavu wakija kukutwanga (japo ni wafupi kweli siji) kukutea!
     
  15. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Mihogo ya mjini inanoga kimjinimjini.
     
  16. m

    mkazamjomba Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mluguru mmoja aliomba lift kwenye lori bahati mbaya kutokana na ufinyu wa nafasi ikabidi mke akae siti ya mbele mume apande nyuma ya lori kufika mwisho walivyoshuka akaenda kulalamika kwa rafiki yake kobelo akasema mwe yule dereva hana adabu kabisa tulisimamisha motoka mke wangu kamtia mbele mie kantia nyuma waluguru mpooooo
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Utani wa ngumi haujaruhusiwa!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Huyo atakua sio mluguru alikudanganya. Wanapenda ngono angeweza kululipa wewe! Labda ulimuudhi kuwa unamhonga akahisi una ngoma!
     
  19. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wamekomaa halafu huwa wanapiga sasa ww jipendekeze uone.ww hata dem hajakukubali unaadha kuhonga ni dalili ya uzege domo
     
  20. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ..We umejuaje babu yangu mlugulu kaoa msukumani lakini hiyo siyo fact kwan wote ni wafupi
     
Loading...