Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya kwa watoto wa wakulima udom shortlisted

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by xiande, Oct 26, 2012.

  1. x

    xiande Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. P

    Peter M Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Shukran kwa updates!
     
  3. l

    lukme Senior Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongeren kw walio kwenye shortlist. wengine tuendelee kujaribu tena
     
  4. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Asante sana kwa kutukumbusha haya mambo mazuri,

    NB: Naomba utufahamishe kama unazo habari za chumbani, JE ZILE NAFASI ZA TA, ASSISTANT LECTURERS, LECTRERS etc SHORTLIST ITATOLEWA LINI? Mie nina interests na hizo mkuu PLSE ANYONE WHO KNOWS ABOUT IT!



     
  5. s

    suli Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    thx mkuu, cjui ITs wataitwa lini?
     
  6. ABEDNEGO CHARLES

    ABEDNEGO CHARLES JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana!
     
  7. Matokeo1

    Matokeo1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  8. amu

    amu JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kimbembe post za uhasibu na nahisi zitakuwa za mwisho
    maana wanaanza na written kisha oral
    hapo chacha wakiitwa nauli za dar dom lazima zipande
     
Loading...